Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เกมส์ที่ยิงกันเลือดสาดแบบ Gear of war ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เกมส์ที่ยิงกันเลือดสาดแบบ Gear of war ครับ

Gear of war เล่นจบแล้ว Crysis ภาพสวยแต่ไม่สะใจเท่าไหร่ อยากได้แบบที่ยิงหัวแล้วกระจาย เลือดสาดหน่อยครับ ไม่ทราบว่ามีเกมส์ไหนน่าเล่นบ้าง

GEARS of war2 ครับเตรียมออกเร็วๆนี้แล้วครับ

Comment

CRYSIS Blood Path ครับ

Comment

SOF 1-2-3

Comment

FEAR ไม่ต้องยิงมันก็เลือดสาดได้

Comment

มันคงไม่มีเกมส์แบบเลือดสาดแล้วจะมีหัวหลุดหรอกครับมีแต่เลือดสาจอย่างเดียวเพราะไม่งั้นเกมส์มันคงไม่มีโอกาสได้ขายในประเทศไทยหรอกมั้งเพราะเดียวเค้าก็ว่าเกมส์รุนแรงอีก

Comment

Originally posted by armyman View Post
              SOF 1-2-3
              ตามนี้เด๊ะๆ ลองภาค1ก่อนเลยครับ ถึงกราฟฟิคไม่สวยเหมือนเกมสมัยใหม่แต่รับรองความความสะใจไม่แพ้กัน

ปล.เอาShotgunยิงท้องเปรี้ยง~ เอาปืนพกยิงเป้าตู้ม~ เหอๆๆ

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                มันคงไม่มีเกมส์แบบเลือดสาดแล้วจะมีหัวหลุดหรอกครับมีแต่เลือดสาจอย่างเดียวเพราะไม่งั้นเกมส์มันคงไม่มีโอกาสได้ขายในประเทศไทยหรอกมั้งเพราะเดียวเค้าก็ว่าเกมส์รุนแรงอีก

Soldier Of Fortune 3 : Payback ไงครับ

หัวขาด น้ำกระจาย

แขนขาด ขาขาด เห็นเลือดสดๆ

ตายซะ

เละพอมั้ยครับ

ปล.ไม่โหดเลยครับ เด็กๆ

Comment

POSTAL อีกเกมไงครับ ภาพไม่ค่อยสวย แต่โหด เถื่อน สะถุนสะใจสัตว์นรกจริงๆ.........

Comment

ผมว่า lost planet ก็ยิงกันสะใจดีนะครับ ตูมตาม ตูมตาม แต่เลือดไม่สาด

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                      Soldier Of Fortune 3 : Payback ไงครับ

หัวขาด น้ำกระจาย

แขนขาด ขาขาด เห็นเลือดสดๆ

ตายซะ

เละพอมั้ยครับ

ปล.ไม่โหดเลยครับ เด็กๆ
                      เคนเล่นแต่ภาค1-2 Paybackยังไม่เคย เห็นอย่างงี้ต้องหามาเล่นซะแล้ว หุๆๆ

Comment

[QUOTE=Beaver_XT;2422407]เคนเล่นแต่ภาค1-2 Paybackยังไม่เคย เห็นอย่างงี้ต้องหามาเล่นซะแล้ว หุๆๆ[/QUOT
                        สนุกไหมครับเกมนี้

Comment

ก็แนะนำ soldier of fortune นะ เพียงแต่ ขอแนะนำให้เล่นภาค 2 ส่วนตัวคิดว่าดูดีสุดแล้วล่ะ

ภาค 3 นี่ ให้ความรู้สึกที่ห่วยมากๆ
                          เลือดสาดก็จริงนะแต่ร่างกายมันหลุดง่ายเหลือเกินแล้วที่มันไม่น่าเป็นไปได้ก็คือกระสุนปืนกลยิงใส่หัวคน
                          หัวหายไปเ้ลยแฮะ -*- มันเลยดูไม่น่าเป็นไปได้ ชำแหละศพแบบภาค 2 ก็ไม่ได้
                          ภาค 2 มันยิงหัวแล้วหัวยังแหว่งกะโหลกเปิดอะไรประมาณนี้

สรุป ผลเล่นภาค 3 ประมาณ 1 ชั่วโมงแล้วลบทิ้งเลย

Comment

โหดกันจัง

หามาเล่นบ้างดีกว่า

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                              ก็แนะนำ soldier of fortune นะ เพียงแต่ ขอแนะนำให้เล่นภาค 2 ส่วนตัวคิดว่าดูดีสุดแล้วล่ะ

ภาค 3 นี่ ให้ความรู้สึกที่ห่วยมากๆ
                              เลือดสาดก็จริงนะแต่ร่างกายมันหลุดง่ายเหลือเกินแล้วที่มันไม่น่าเป็นไปได้ก็คือกระสุนปืนกลยิงใส่หัวคน
                              หัวหายไปเ้ลยแฮะ -*- มันเลยดูไม่น่าเป็นไปได้ ชำแหละศพแบบภาค 2 ก็ไม่ได้
                              ภาค 2 มันยิงหัวแล้วหัวยังแหว่งกะโหลกเปิดอะไรประมาณนี้

สรุป ผลเล่นภาค 3 ประมาณ 1 ชั่วโมงแล้วลบทิ้งเลย
                              ไม่งั้นมันก็ไม่เลือดสาดดิครับ อิๆ

Comment

Working...
                              X