Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำให้ สุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำให้ สุดๆ

ผมจะซื้อcomใหม่เอาแบบสุดยอด งบแสนกว่า สำหรับรองรับเล่นเกม dx10และwindowvista ผมควรใช้cpu,mainbord ของยี่ห้อ รุ่นอะไรดีครับ
    Last edited by ZONEDA; 2 Dec 2006, 18:27:14.

จะเอาแบบ Brand name หรือประกอบเองครับ..พี่ท่าน

Comment

ลองหาความรู้ด้วยตัวเองซักแปปดีมั๊ยครับ

จะได้มีความรู้เผื่อไว้หน่อยก่อนจะลงงบ แสนกว่า

หรือถ้าไม่มีเวลาหาความรู้ก็รอท่านอื่นมาแนะนำละกันครับ - -"

Comment

Originally posted by โอ๊ะๆๆ View Post
        จะเอาแบบ Brand name หรือประกอบเองครับ..พี่ท่าน
        แบไม่แบ ขอสุดยอดก็แล้วกัน ใครก็ได้ช่วยตอบที่จะซื้อในวันปีใหม่อยู่แล้ว!!

ใช้cpuของอะไรดีครับ

Comment

Intel อยู่แล้ว

งบขนาดนี้ไงๆก็ต้อง Conroe ไม่งั้นก็รอ Quad

Comment

Originally posted by megasawa View Post
            Intel อยู่แล้ว

งบขนาดนี้ไงๆก็ต้อง Conroe ไม่งั้นก็รอ Quad
            (Quad เห็นบอกว่าเล่นเกมไม่ค่อยดีไม่ใช่หรอ)

แล้ว mainbord intel ของอะไรดีครับที่ทำ Sli ได้(ต้องสุดๆยอดๆ)

Comment

ถ้ายังไม่รู้จะซื้ออะไร ก้เก็บตังค์ไว้ก่อนก้ได้

Comment

เห็นเน้น"ต้องสุดยอด" งบบานได้เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by keang View Post
                  เห็นเน้น"ต้องสุดยอด" งบบานได้เท่าไหร่ครับ
                  อ่านข้อความแรกเลยครับ

Comment

แสนกว่าน่ะเท่าไหร่ครับ
                    แสน1 ก็แสนกว่า แสน9หมื่น9สตางค์ก็แสนกว่า หรือว่า บานปลายได้อีกแสนละครับ

Comment

P5N32 SLI-Deluxe

สุดๆๆก็รอ Striker Extreme

Comment

Originally posted by keang View Post
                        แสนกว่าน่ะเท่าไหร่ครับ
                        แสน1 ก็แสนกว่า แสน9หมื่น9สตางค์ก็แสนกว่า หรือว่า บานปลายได้อีกแสนละครับ
                        199,999
                        Last edited by ZONEDA; 2 Dec 2006, 19:23:07.

Comment

199,999 หรือ 19,999 - -"

Comment

เอาให้แน่สิ แสนกว่านี่มันกว่าได้เท่าไหร่
                            หรือว่า มีงบสำรองให้บานปลายได้อีก ก็บอกมาว่า บานปลายได้อีกกี่แสน

Comment

งบแสนกว่า ก็ซื้อคอมซัก 30,000 - 40,000 ที่เหลือเอาไปดาวน์รถ หรือลงทุนทำอะไรซักอย่างจะฉลาดกว่านะครับ

Comment

Working...
                              X