Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 8พัน-1หมื่น พี่แนะนำVGAให้หน่อยดิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 8พัน-1หมื่น พี่แนะนำVGAให้หน่อยดิครับ

ใช้เล่นเกม งานตัดต่อ 3d

ใช้กับ Q9450

ช่วยพี่แนะนำทีครับ มันมีหลายตัวจัด ไหนจะ 8800GT , 9600GT
    (เล่นเกม ปรับ High แล้วหัวทิ่ม ไรแบบเนี้ย อิอิ..)

เอ่อ... เน้นๆนะพี่ ขอประกัน 3ปี อิอิ.. กะใช้ยันลูกบวช

งบไม่เกิน 10000฿ นี้คงได้
    GF8800GT แรงไม่เกินงบ นะ
    ปล.เดี๋ยว จขกท มีถามต่อแน่ว่า GF9600GT กับ GF8800GT อะไรแรงกว่ากัน ตอบล่วงหน้าก่อนเลยว่า GF8800GT แรงกว่า นะ 555+ (ดักใว้ละ)

Comment

8800GT

Comment

น่าเพิ่มอีกนิดแล้วจัด9800Gtxนะเนี้ย

Comment

สองอย่างนี้มันร่วมกันไม่ได้ เล่นเกมส์ก็เกมส์ ตัดต่อก็ตัดต่อ
          เลือกเอา ต่อเอาการ์ดที่เล่นเกมส์แรงที่สุดมาก็ สร้าง 3d ได้เฟรมไม่เกิน 15
          แล้วก็อยากเล่นเกมส์ก็บอก ไม่ต้องเอา 3d มาอ้าง อ่านมาเยอะแล้วเซ็ง

Comment

GF 8800 GT G92
            ATi 3870.... อันไหนก็ได้ แต่ตัวบนน่าจะ โอ กว่า นะ

Comment

Originally posted by ......... View Post
              สองอย่างนี้มันร่วมกันไม่ได้ เล่นเกมส์ก็เกมส์ ตัดต่อก็ตัดต่อ
              เลือกเอา ต่อเอาการ์ดที่เล่นเกมส์แรงที่สุดมาก็ สร้าง 3d ได้เฟรมไม่เกิน 15
              แล้วก็อยากเล่นเกมส์ก็บอก ไม่ต้องเอา 3d มาอ้าง อ่านมาเยอะแล้วเซ็ง

Comment

Originally posted by ......... View Post

ผมเรียนเกี่ยวกับทางด้านกราฟฟิก อยู่ด้วยครับ อย่าเพิ่งว่ากัน คนใช้จิงก้อมีนะ
                Last edited by pisitinw; 30 Mar 2008, 22:38:14.

Comment

และอีกอย่าง ชี้ชัดเจาะจงเลยได้มะครับว่า
                  รุ่นไหน ยี่ห้อไหนมันเยอะจิงๆ ผมดูในตารางขายที่หน้าเว็บบางเว็บแล้ว

แต่ก้ออะนะ เลือกไม่ถูก ช่วยทีครับ ขอบคุณหลายๆครับ
                  Last edited by pisitinw; 30 Mar 2008, 22:38:30.

Comment

Originally posted by pisitinw View Post
                    และอีกอย่าง ชี้ชัดเจาะจงเลยได้มะครับว่า
                    รุ่นไหน ยี่ห้อไหนมันเยอะจิงๆ ผมดูในตารางขายที่หน้าเว็บบางเว็บแล้ว

แต่ก้ออะนะ เรื่องไม่ถูก ช่วยทีครับ ขอบคุณหลายๆครับ
                    Spark 8800 GT Zero

Comment

ไม่มีความเห็นอื่นเลยเหยอ ครับ

จิๆ สองจิตสองใจ สามจิตสามใจ ไม่รู้เหลืออันไหนดี ฮือๆๆๆ น่ามียี่ห้อเดียว จะได้ไม่ต้องคิดมาก อิอิ

Comment

เอา 8800gts g80 ไปแปลงร่างครับอิอิ

Comment

ถ้ารีบก็ 8800GT
                          ถ้ารอได้ก็รอเอา 9800GT ไปเลยครับ

Comment

9800GTX ไปเลย

Comment

Spark Zero 8800GT ____________7500.- เหลือตังเอาไปอัพอย่างอื่น หรือแวะเลี้ยงข้าวให้แฟน
                              หรือถ้าอดใจรออีกหน่อย 9800GT จะเปิดตัวเร็วๆนี้น่ะคับ

Comment

Working...
                              X