Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 3000 แนะนำลำโพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 3000 แนะนำลำโพงหน่อยครับ

เอาแบบ ตึบๆ บ้านสั่น ดูหนังฟังเพลงสะใจอ่ะครับ

ดูหนัง ปาระเบิดที สั่นทั้งบ้าน พอจะมีไหม 3000 บาท

ถ้าจะให้ดีเพิ่มอีกเท่าตัวไปเอา 5.1 ดีๆเลยดีกว่าครับจะได้ไม่ต้องซื้อบ่อย
    ผมก็ชอบดูหนังเหมือนกันครับเลยเล่น G9excite ^^ ดอกซัฟ 10" - - สนั่นแน่ๆ

Comment

เออจริง น่าสน ซื้อได้ที่ไหน อ่ะ ไอG9exciteเนี่ย

Comment

-*-

Originally posted by yasaki View Post
        ถ้าจะให้ดีเพิ่มอีกเท่าตัวไปเอา 5.1 ดีๆเลยดีกว่าครับจะได้ไม่ต้องซื้อบ่อย
        ผมก็ชอบดูหนังเหมือนกันครับเลยเล่น G9excite ^^ ดอกซัฟ 10" - - สนั่นแน่ๆ
        ผมไช้แล้วรู้สึกมันดังไปสำหรับผมง่า T_T
        ส่วนไย่ผมไช้ตอนกลางคือ แล้วอีกอย่างบ้านผมมันติดๆกัน เสียงดังมากๆไม่ได้

เรื่องแสงดังนี่กินขาด ดังมากๆ
        เบส ดังจนน่ากลัว อิๆๆ แน่นดี
        แต่ผมลองฟังๆแล้ว ต้องเปิดไนความดังไห้ได้ระดับนึงขึ้นไปอ้ะครับ เสียงถึงจะได้ดังใจ เปิดเบาๆ ฟังไม่ค่อยดี เท่าไหร่นัก แต่ถ้าดังขึ้นอีก เสียงดีเลย
        ยิ่งเปลี่ยนสาย ยิ่งเห็นชัดครับ

Comment

แต่ตอนนี่งบสุดตัวมันได้แค่ 4500 บาท ครับ อยากได้แบบ พื้นสั่นๆ อ่ะ ดังลั่นบ้าน เลย ระเบิดลง ตุ้มมมที สั่น มีไหม อ่ะ

Comment

-*-

Originally posted by tpxtream View Post
            แต่ตอนนี่งบสุดตัวมันได้แค่ 4500 บาท ครับ อยากได้แบบ พื้นสั่นๆ อ่ะ ดังลั่นบ้าน เลย ระเบิดลง ตุ้มมมที สั่น มีไหม อ่ะ
            สงสัยแบบนี้ต้องลำโพงงานวัดที่เค้าขายเป็นตู้ไย่ๆ สูงประมานเมตรนึงอ่ะครับ อิๆๆๆๆๆ
            ราคาถูกด้วย แถมบ้านสั่นอีกต่างหาก

Comment

Working...
            X