Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3 ไม่สะใจเปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X3 ไม่สะใจเปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ

คือผมฟัง X3 2.1 มาได้สักพักแล้วและ
    แต่ยังไม่สะใจอะครับ Bass ยังไม่สะใจเท่าไหรเลยอะครับ
    ช้วยแนะนำทีครับ เอาอะไรดีครับ งบก็ ไม่เกิน 3000 อะครับ
    ใช้กับ Creative Digital Music SX อะครับ

แต่ขอเป็น 2.1 น่าครับเพราะ Creative Digital Music SX ได้แค่ 2.1 ^^

ขอบคุณมากครับ

X3 เบสยังไม่พออีกหรอเนี่ย O_o!!!

Comment

ช่ายอ่า ไม่สะใจ หุหุ
      ชอขบแบบว่า กระัแทก ๆๆ เลยอะ อิอ Bass
      งานวัดได้ยิ้งดี ฮาฮา

Comment

Orbit 701 เบสแน่นดีอ่ะครับ

ไม่ชอบเบส X3 เหมือนผมเลย อิอิ

X3 ผมไว้เปิดเพลงตอนนอน

Comment

ขอบคุณครับบ
          Orbit 701 ราคา เท่าไหรหรอแล้ว
          แทว เซียร์ รังสิต มีร้านไหนขายมั้งว่า

ขอบคุณครับ

Comment

อืม ไม่ชอบเหมือนผมอีก ผมว่าเบสมันลึกโคตรๆ นุ่มด้วย แต่มันไม่กระแทกเลยอ่ะ ฟังเสียงกลองมันไม่ตั๊บๆๆ เลย ใช่ไหมครับ มันร๊อคไม่สะใจยังไงไม่รู้

Comment

SAAG KT-488 ของผมซัพมันกระแทกมากเลยอ่ะ เบสมาเป็นลูกๆ แน่นดึ แต่ก็แข็งเอามากๆ แบบว่าฟังเพลงทีกระจกบ้านสั่นเลย

ปล.ทำไมท่อลมซัพลมมันออกน้อยมากเลยครับ

Comment

orbit ครับจัดไปเลย หนักหน่วง รับรองถ้าไม่พอใจเบสorbitตัวเลือกต่อไปก็ลำโพงงานวัดล่ะครับ ล้อเล่นน่ะ อิ อิ

Comment

ลอง Hard Mod ไหมล่ะครับ บุเข้าไปเปลี่ยนความหนาแน่นของตู้ ก็ช่วยได้นะ

Comment

ถ้า X3 ยังไม่พอต้อง MX5021 ครับตัวเดียวจบ เสียงเบสมันหาตัวมาเทียบยาก

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                      ถ้า X3 ยังไม่พอต้อง MX5021 ครับตัวเดียวจบ เสียงเบสมันหาตัวมาเทียบยาก
                      งบสามพันของ จขกท คงไม่พอมั้งครับ ราคา 3000 x2 เลยนะ ถ้าซื้อ MX5021 ผมว่า ซื้อ GMX ไม่ดีกว่าเหรอ เปลี่ยนจาก เป็น 3000 x3 เอง 3000x5 ก็ C3 แล้ว อิอิอิ

Comment

Originally posted by Jumpba View Post
                        ขอบคุณครับบ
                        Orbit 701 ราคา เท่าไหรหรอแล้ว
                        แทว เซียร์ รังสิต มีร้านไหนขายมั้งว่า

ขอบคุณครับ
                        ที่เซียร์น่าจะมีขายนะครับ ตอนที่ยังไม่ออกจากทหารอากาศไปเดินอยู่บ่อยเห็นอยู่แต่ไม่ได้สนใจราคา มีขายอยู่ร้านสองร้านมั้งนะครับ

ที่พันทิพย์ยังมีขายไม่กี่ร้านเองอ่ะครับ

ประมาณสามพันกว่าบาท ในราคาประมาณสามพันกว่าบาทผมชอบเบสตัวนี้อ่ะ

Comment

ง่า

Comment

701 พร้อมขาตั้ง แถวบ้านผม 3700 แพงเกิน ไม่กล้าซื้อ

Comment

x3 ยังไม่สะใจ อิอิ
                              ปล่อยให้ผมรับไปเลี้ยงดูป่ะ กำลังอยากได้อยู่เลย

Comment

Working...
                              X