overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 19 of 19

Thread: วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

Default วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ

วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ ถ้ามาจันทร์นี้ ยี้ห้ออื่นๆเข้ามาด้วยรึปล่าว เช่น XFX หรือ Asus เนี่ยครับ ผมเป็นอีก1คนที่จะไปสอย มาใช้ บ้าง (XFX) ใครรู้บ้าง ว่า XFX เข้าวันพรุ้งนี้ รึปล่าว ขอบคุณครับ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

ของเข้ารึยังครับ ใครรู้มั้ง

โทรไปที่ร้านไม่มีร้านไหน รับสายเลย -*-

OverclockZone Member meen182's Avatar

ท่านไม่ใช้ 8800GTS แล้วหรือ..

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

เดี๋ยวผมก็ขาย INNO ไปถอย XFX ซะเรยนี่ อิอิ

ปล.จริงๆแล้วการ์ดจอ ที่ผมใช้มาจะเป็นของ XFX หมดครับ

แต่พอได้ใช้แล้วรู้เลยว่าถ้าขายมือ 2 ออกไปเนี่ย ขายได้ราคาไม่สูงกว่ายี่ห้ออื่นสักเท่าไหร่ ผมเลยแค้น เลยซื้อของแบรนอื่นเสียเลย + กับความที่ขี้เกียจรอ ความแค้นของผมมาจาก 8800 GTS G80 ครับ ปล่อยไป 6XXX เองอ่ะ

ทั้งๆที่แบนอื่นราคาใกล้ๆกัน แต่ติดที่ว่า XFX เนี่ยมันแพงกว่าจ้าวอื่น แต่มือ 2 กลับ ไม่ค่อยจะต่างกันเร้ย ให้ตายสิ

สรุป XFX ผมยังไม่ทราบครับ ว่ามันจะมาไหมหน่ะ

SAD MOVIE
    Guest

Quote Originally Posted by destinyair View Post
    วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ ถ้ามาจันทร์นี้ ยี้ห้ออื่นๆเข้ามาด้วยรึปล่าว เช่น XFX หรือ Asus เนี่ยครับ ผมเป็นอีก1คนที่จะไปสอย มาใช้ บ้าง (XFX) ใครรู้บ้าง ว่า XFX เข้าวันพรุ้งนี้ รึปล่าว ขอบคุณครับ
    ท่านครับ ท่านสงสัยอะไรนิดหน่อย ท่านก็ตั้งกระทู้อยู่เรื่อยๆ มันรกบอร์ดนะครับ ไปถามรวมกับชมรม 9800GTX ก็ได้นิครับ ตั้งไว้เยอะมากท่านหนะ กับการ์ดจอรุ่นนี้ เเบบนี้คนดูแลจะเหนื่อยโดยใช่เหตุนะครับ
    อีกอันนะครับ ผมเห็นท่านเองมะใช่รึครับ ที่โพสไปทั่วว่าคุย Msn กับ Busitek ว่ายี่ห้อนั้นยี่ห้อนี้มาวันนั้นวันนี้
    เเล้วจะมาถามคนอื่นทำไมไม่เข้าใจ

OverclockZone Member Guitar_blues's Avatar
    ไม่ได้หนักหัวใคร

อืม............จริงๆ...........รวมๆกันไว้ จะได้แบ่งปันกันได้

OverclockZone Member hibikino's Avatar

XFX กล่องสวยดี

OverclockZone Member pikky_potter's Avatar

กลางสัปดาห์หน้าครับ

OverclockZone Member concerto's Avatar

อดใจรอ

OverclockZone Member mintjee2's Avatar

มาเร็วๆ จะได้มี forceware ตัวใหม่ให้โหลดซักที

Quote Originally Posted by SAD MOVIE View Post
    ท่านครับ ท่านสงสัยอะไรนิดหน่อย ท่านก็ตั้งกระทู้อยู่เรื่อยๆ มันรกบอร์ดนะครับ ไปถามรวมกับชมรม 9800GTX ก็ได้นิครับ ตั้งไว้เยอะมากท่านหนะ กับการ์ดจอรุ่นนี้ เเบบนี้คนดูแลจะเหนื่อยโดยใช่เหตุนะครับ
    อีกอันนะครับ ผมเห็นท่านเองมะใช่รึครับ ที่โพสไปทั่วว่าคุย Msn กับ Busitek ว่ายี่ห้อนั้นยี่ห้อนี้มาวันนั้นวันนี้
    เเล้วจะมาถามคนอื่นทำไมไม่เข้าใจ
    ถ้าท่านมีตัวตนก็ใช้ mem เถอะครับ ทุกคนก็มีสิทธิ์ ถามไม่ใช่หรอครับ บอร์ดเค้ามีไว้ให้แลกเปลี่ยนความรู้ไม่ใช่หรอ ผมสงสัยหรืออยากรู้อ่ะไร ผมก็ต้องถามสิครับ ผมไม่ได้ซื้อของ 1000 กว่าบาทน่ะครับ ผมซื้อของ หลัก หมื่น คุณเห็นว่ามันเป็นเรื่องเล่นๆหรอครับ สำหรับท่านที่ไม่ใช่ Mem มาว่าผมแบบนี้ผมถือว่า ปากหมา ปากแมวแล้วกันครับ

kkpnova
    Guest

หุหุอย่าทะเลาะกัน

OverclockZone Member JumpaA's Avatar

หน้าตาเป็นยังไงเหรอครับ อยากเห็นรูปครับ

OverclockZone Member Romance's Avatar

มาแววววว

OverclockZone Member y2keny's Avatar

ผมก็ติดตามข่าวมาเรื่อยๆเหมือนกัน แต่จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่เห็นเปิดตัวอะไรเลย รอดูต่อไปครับ

SAD MOVIE
    Guest

Talking

Quote Originally Posted by destinyair View Post
    ถ้าท่านมีตัวตนก็ใช้ mem เถอะครับ ทุกคนก็มีสิทธิ์ ถามไม่ใช่หรอครับ บอร์ดเค้ามีไว้ให้แลกเปลี่ยนความรู้ไม่ใช่หรอ ผมสงสัยหรืออยากรู้อ่ะไร ผมก็ต้องถามสิครับ ผมไม่ได้ซื้อของ 1000 กว่าบาทน่ะครับ ผมซื้อของ หลัก หมื่น คุณเห็นว่ามันเป็นเรื่องเล่นๆหรอครับ สำหรับท่านที่ไม่ใช่ Mem มาว่าผมแบบนี้ผมถือว่า ปากหมา ปากแมวแล้วกันครับ

ไม่มี MEM ผิดมากเหรอครับท่าน ถามอะถามได้ เเต่ผมว่าท่านถามเยอะไปนะ เเต่ก็ไม่ได้ห้ามอะไรเเค่บ่นขึ้นมาเฉยๆ ผิดเหรอ?

เเล้วเรื่องที่ท่านโพสไปทั่วว่ายี่ห้อนั้น ยี่ห้อนี้ ออกวันนั้น วันนี้ เนี่ย คุยกะBusitek เเล้วดันมาตั้งคำถามเนี่ย มันยังไงเหรอครับ? โม้เหรอครับ?

ส่วนปากหมา ปากเเมว นี่ ตรงไหนเหรอครับ ผมก็พูดไปตามเนื้อผ้านะ หรือว่าไม่จริง?

Quote Originally Posted by SAD MOVIE View Post
    ไม่มี MEM ผิดมากเหรอครับท่าน ถามอะถามได้ เเต่ผมว่าท่านถามเยอะไปนะ เเต่ก็ไม่ได้ห้ามอะไรเเค่บ่นขึ้นมาเฉยๆ ผิดเหรอ?

เเล้วเรื่องที่ท่านโพสไปทั่วว่ายี่ห้อนั้น ยี่ห้อนี้ ออกวันนั้น วันนี้ เนี่ย คุยกะBusitek เเล้วดันมาตั้งคำถามเนี่ย มันยังไงเหรอครับ? โม้เหรอครับ?

ส่วนปากหมา ปากเเมว นี่ ตรงไหนเหรอครับ ผมก็พูดไปตามเนื้อผ้านะ หรือว่าไม่จริง?
    ก็มันไม่ออกตามที่เค้าบอกไงครับ เลยมาถาม เหอะๆ

OverclockZone Member meen182's Avatar

รักกันไว้ครับพี่น้อง

Bookmarks

Bookmarks