Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Heath zink ตัวไหนดีหละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Heath zink ตัวไหนดีหละ

ninja /samurai ดี

ถ้าใส่ 775 ผมแนะนำ Arctic Cooling Freezer7Pro

ผมใช้ E6300 ซิงค์เดิม @2.4G idle 52c Full 62c

พอมาใช้ Arctic 7 Pro @2.8G idle 34c Full 42c

เปิดแอร์นะครับ เย็นจริงๆ ผมปิด QFan เลย ปรับรอบสูงสุด เสียงยังเบาเลยฮะ

คุ้มมากๆ 1550 เท่านั้น ข้อเสียคือ ใช้ได้แค่ 775 แต่ ติดตั้งง่ายมากฮะ เหมือน Stockfan

แต่ถ้าเลือกจากสองตัวนั้น ผมชอบ Ninja โหดดี ไม่ก็ไป Hyper6+ เลย ดิบมาก แต่เสียงดัง

Comment

Originally posted by Death Angel View Post
      ถ้าเน้นเย็นสุดในฮีตซิงค์ตอนนี้เป็น ultra-120ครับ
      ลองมาเป็นscythe infinityครับ
      และนินจาครับ

Comment

Thermalright HR - 01
        ในเวปwww.pc-cm.com เย็นกว่า ultra-120 ครับ

Comment

Arctic Cooling Freezer7Pro ราคาล่าสุด 1,390 บาท ครับ

Comment

ตัวนี้ก้้อมองไว้อยู่นะ
            เทียบกับ Zalman 9500LED ล่ะ
            อันไหนเย็นกว่า
            เห็นอันนี้มันใส่ได้หลายตัวดี เผื่อหันไปเล่น AMD

Comment

ninja เก่งกว่า samurai น่ะ

เรื่องเดียวกันไหนนี่

Comment

Originally posted by นัทพล View Post
                Arctic Cooling Freezer7Pro ราคาล่าสุด 1,390 บาท ครับ

ของดีราคาถูก Arctic Cooling Freezer7Pro ราคาล่าสุด 1,390 (ใช้อยู่ตัวนีู้่ครับ ซื้อมา ใช้ 7 เดือนละ มือ 1 ซื้อที่ พีซีแกลลี่ 1,300 ฿ ครับ ) *ห้องปิดแอร์ ถ้าปิดแอร์ 35-40 full 45-50 ครับ หุหุหุ

Comment

ยังงงนะ Arctic Cooling Freezer7Pro ทำ 630 ถึง 28c หยังกะ ใช้น้ำ เหอๆ

เอามาให้ผมเทสมั่งสิ

ซามูไร เป็นไงอะ ชักนอกเรื่อง - -*

เป็นไงใครบอกหน่อยเหอๆ

Comment

งงอะครับ อะไรคือซามูไร

Comment

ของดีราคาถูก Arctic Cooling Freezer7Pro ราคาล่าสุด 1,390 (ใช้อยู่ตัวนีู้่ครับ ซื้อมา ใช้ 7 เดือนละ มือ 1 ซื้อที่ พีซีแกลลี่ 1,300 ฿ ครับ ) *ห้องปิดแอร์ ถ้าปิดแอร์ 35-40 full 45-50 ครับ หุหุหุ

กำ พิมพ์ผิด เปิดแอร์25c ครับ Idle อยูที่ 28 -35 full 40-45
                      ถ้าปิดแอร์ 35-40 full 45-50 ครับ
                      [/COLOR]

Comment

scythe infinity เงียบมากจ๊ะรับรองงง เพราะใช้อยุ่...

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                          งงอะครับ อะไรคือซามูไร
                          นักรบญี่ปุ่น ...

Comment

Health Zink = ซิ้งเพื่อสุขภาพ

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
                              Thermalright HR - 01
                              ในเวปwww.pc-cm.com เย็นกว่า ultra-120 ครับ
                              ฟามยู้ใหม่กอบกุนกั๊บ

Comment

Working...
                              X