Announcement

Collapse
No announcement yet.

joypad seaway

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• joypad seaway

ผมซื้อ joy seaway มาอ่ะครับ มันมีหัว converter จาก usb เป็น ps2 มาให้ครับ แต่ลง driver แล้วมันมองไม่เห็นครับ ไม่รู้ว่ามันใช้กับ vista ไม่ได้หรือป่าว ไม่ทราบว่าใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างครับ ขอคำแนะนำครับ

ไม่มีใครพอจะมีข้อมูลบ้างหรอครับ

Comment

มันใช้เป็น pointer ได้ด้วยเหรอถึงมีแปลง USB-PS/2 มาให้

Comment

Originally posted by ratth View Post
        มันใช้เป็น pointer ได้ด้วยเหรอถึงมีแปลง USB-PS/2 มาให้
        เอ่อ ไม่ใช่ ps/2 พอร์ตครับผม ตัว converter เป็น usb แล้วออกมาเป็นพอร์ตที่เสียบจอยของ play station2 ครับผม คือเป็นตัวแปลง จะได้ใช้จอยแท้เล่นได้อ่ะครับ

Comment

Working...
        X