Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับด่วนจิงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับด่วนจิงๆ

คือว่าผม ซื้อ 8800 GTS มาแล้วผมก็ต่อช่อง S-video ให้เข้ากับทีวีอะคับเพื่อไว้ดูหนังภาพดีมากคับแต่เสียงไม่มีเลย จากนั่น ผมก็เริ่มลองเสียบสายใหม่อีก3-4 ครั้ง อยู่ไปอยู่มา ตอนนี้ไม่เข้าทั้งภาพและเสียงเลยคับอยากทราบว่าเป็นเพราะอะคับแล้ว เจ้าตัวพอร์ต S-video เนี่ย มันมีทางเสียด้วยหรอคับ แต่ทุกอย่างนี้ผมเช็ตหลายรอบและดูดีแล้ว ก็ยังไม่ติดเลยคับ พี่ๆและผู้รู้ช่วยผมหน่อยนะคับ แล้วถ้าเสียผมจะเครมไปไหมคับ อยู่ในประกันอะคับ แต่อยากรู้สาเหตุมากๆคับ

กำ S-Video ส่งแต่ภาพอย่างเดียวครับ เสียงไม่มี

Comment

เรื่องปกติครับมันมาแต่ภาพเนี่ย

Comment

อ้าว

โผล่หลายบอร์ดจังนะ

Comment

U-ERROR

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
            X