Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม ProShow Gold 3.2 ใส่เพลงให้มันซ้อนกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม ProShow Gold 3.2 ใส่เพลงให้มันซ้อนกันยังไงครับ

ตามข้อห้ออะครับ จะทำภาพ slide อะครับ ใส่เพลงให้มันซ้อนกันอะครับ คือให้เพลงหลังขึ้นก่อนแต่เพลงหน้ายังไม่จบอะครับ ให้เสียงทั้ง 2 เพลงมันซ้อนกันครับ งงป่าวครับ

งง ครับ?
    ไม่รู้เข้าใจถูกหรือเปล่า ลอง เลื่อนเฉพาะแท็ป เสียง ให้คล่อมกันดูนะครับ เข้าใจถูกไหมเนี่ยเรา?

Comment

Originally posted by Tatui View Post
      งง ครับ?
      ไม่รู้เข้าใจถูกหรือเปล่า ลอง เลื่อนเฉพาะแท็ป เสียง ให้คล่อมกันดูนะครับ เข้าใจถูกไหมเนี่ยเรา?
      มันเลื่อนไม่ได้ครับ

Comment

Working...
      X