Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 1500 อยากได้แรม 2g(1g*2)/800 แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 1500 อยากได้แรม 2g(1g*2)/800 แนะนำทีครับ

ตามชื่อกระทู้เลยนะครับ

เด๋วนี้งบเท่านี้ ได้ยี่ห้ออะไร ดีๆมั่งครับ

ถ้าของใหม่ก็จะได้ประมาณยี่ห้อ kingston kingmax ของใหม่ อาจเกินงบนิดนึง 100-200 บาท

แต่ถ้าของมือสองราคาจะประมาณ 1300-1400 ครับ

Comment

kington ไงครับ ราคาในเวป advice
      DDR2(800) 1GB. Kingston DDR2 for PC = 640
      2 ตัว ก็ 1,280 บาทครับ

Comment

เมื่อวานไปซื้อ คิงตั้นหมด ง่ะ มีแต่คิงแมค

Comment

ขอทราบหน่อยครับ เอ่อ ของ OCZ nVidia SLI EDITION DDR2 800 1GB*2 กับ kingston ตาม rep บนๆ กล่าว ไว้ต่างกันยังไงอะ คับ เพราะ ของ OCZ 2000 อะ แพงกว่า ><

Comment

Originally posted by wisuhere View Post
            ขอทราบหน่อยครับ เอ่อ ของ OCZ nVidia SLI EDITION DDR2 800 1GB*2 กับ kingston ตาม rep บนๆ กล่าว ไว้ต่างกันยังไงอะ คับ เพราะ ของ OCZ 2000 อะ แพงกว่า ><
            ค่า CL ละมั่งครับ

Comment

ROX CHIP HYNIX

Comment

Working...
              X