Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีแก้ปัญหา User Error บ้างคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีแก้ปัญหา User Error บ้างคร้าบ

พอดี 9800 GTX ผมเล่นแปปนึงแล้วมันค้างอ่าคับ เลยคิดว่าอาจจะ User Error มีคนบอกในกระทู้น่ะนะคับ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยนะคับผม

อันนี้ผมจนปัญญาครับ

Comment

แล้วถ้าใช้ไดรเวอร์ 174.74 มันจะหายไหมครับ เห็นท่าน KNOW ลองอยู่นี่คับ

Comment

จากปัญหาดังกล่าว.... ตัวใครตัวมันหละงับพี่น้อง หุหุ

Comment

User Error ? - -*

Comment

Originally posted by FrieeZe View Post
            แล้วถ้าใช้ไดรเวอร์ 174.74 มันจะหายไหมครับ เห็นท่าน KNOW ลองอยู่นี่คับ
            โหลดไปลองสิครับไม่งั้นรอวันพรุ่งนี้ web NVIDIA มันปล่อย driver ครับเหมือนกับตอนที่ปล่อย driver ของ 9800X2 ครับเท่าที่ ดูมันไม่มี 9800GTX ใน list นะครับรอวันที่ 1 ดีกว่า
            Last edited by Khow; 31 Mar 2008, 18:16:33.

Comment

แล้วที่ท่านลองเป็นยังไงบ้างง่ะท่าน

Comment

อีกอย่าง พรุ่งนี้มันจะมาจริงๆ เหรอท่าน ถ้ามาจริงๆก็ขอบคุณมากเลยนะครับท่าน

ก็พอดีผมเล่น Crysis ได้ซักแปป (บางด่านนะ) ก็ค้างเลยอ่าท่าน แล้วมีจอฟ้า เขียนเกี่ยวกับ nv4_disp
                อะไรนั้นน่ะคับ ผมเลยคิดว่าอาจจะเป็นที่ไดรเวอร์น่ะคับท่าน

ท่านคิดว่าไงบ้างครับท่าน

Comment

ตอบ

User Error ทีว่า ผู้ใช้มันผิดพลาดหรือเปล่า

Comment

ถ้า User Error คงต้องเป็นเพราะน้ำในหูไม่เท่ากันมั้ง พักผ่อนมั่ง

Comment

ขอโทดนะคับ แก้รีจีดตี้ใหม่ให้กลับมาเหมือนเดิม ถถถถถถถ้า้ไม่หายส่ง user ไปปัตตานีซะ

Comment

Working...
                      X