Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่พัดลม 12 cm ตรงไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่พัดลม 12 cm ตรงไหนดี

คือผมฝาใส่ๆมันกว้าง 25 cm ใส่พัดผม 12 cm ได้ 2 อันไหมครับ

แล้วด้านหน้าจะใส่อีกอันนึง

มีร้านไหนทำมั่งอะครับ
    Attached Files

ขอโทษครับผมคงถามผิดหมวด ลบเลยครับ -..-

Comment

ออ จะติดใส่กับฝาข้างใช่ไหมคับ ร้านทำป้ายเลยช่วยได้

Comment

ได้ครับ

Comment

ติดตรงซีพียูตัวหนึง การด์จอตัวหนึง ดูดเข้าทั้งสองตัวเลย เย็นเเน่นอน

Comment

ถ้าเป็น 9 Series ตัวตรง VGA ดูดออกนะครับ

Comment

ไฟสีฟ้านั่นอะไรอ่ะครับ

Comment

55+ สนใจไฟเค้าอีกนะท่าน

Comment

แจ่มดีครับ

Comment

เคยใช้ Centurion5 โครงสร้างด้านหลัง และฝาข้างมันน่าจะเป็นตัวเดียวกันนะ ของผมใส่ตามรูปนี่ล่ะครับ ปัจจุบันเคสนี้ไม่อยู่แล้ว ขายทิ้งไปนานแล้ว เพราะมันไม่ค่อยลงตัวหลายๆด้าน แต่มันสวย
                    Attached Files

Comment

Working...
                    X