Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแบบโง่ๆ แล้วกันนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแบบโง่ๆ แล้วกันนะครับ

คือตอนนี้ผมใช้ VGA Spark HD3850 256 mb พ่อผมเค้าจะเปลี่ยนจอใหม่ไปเป็นตัวนี้อ่ะ เพราะมีคนรู้จักมาบอกขายมือสองราคาถูก สภาพยังใหม่กิ๊ง
    http://www.thanni.com/index.php?main...f8c38f8e5f027c
    ปัญหาของผมคือ ปกติผมจะปรับ res ในเกมต่างๆ ที่ 1024x768 ถ้าเล่นในจอ 22 นิ้วงี้ มันจะเป็นไงครับ

เล่นจอ 22 นิ้วสงสัยได้หา VGA ใหม่ไม่งั้นก็ต้องไม่ปรับ resolution สูงๆถ้าเล่นเกมอ่ะนะจอ 22นิ้วมี RAM VGA สัก 512 MB ก็ดี

Comment

รุ่นเดียวกะของผมเลย แต่ของผม 19"

Comment

ไม่ได้มาตอบนะครับ มากด โหวต Yes ตามลายเซ็นเจ้าของกระทู้ครับ อิอิ

Comment

แรม 512 คับ

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
            ไม่ได้มาตอบนะครับ มากด โหวต Yes ตามลายเซ็นเจ้าของกระทู้ครับ อิอิ

Comment

Working...
            X