Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องความร้อนของ8800gts320mbหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องความร้อนของ8800gts320mbหน่อยครับ

ของผมมันร้อนอยู่ที่71-74c มันร้อนผิดปกติหรือป่าวครับ

ชิวๆ
    ปล. HD3850 (อดีต) ร้อนอยู่ 80-90c เล่นเกมส์ตลอดเฉยเลย (ไม่ได้ตั้งรอบพัดลม เลยร้อนไปนิด เค้าตั้งมา 25% เอง) ลืมดูความร้อนตกใจหมดเลย ไม่เห็นเป็นไรเลย 555+

Comment

ผมเหนมันตั้ง70c+เลยตกใจคับ

Comment

เค้าตั้งมายังไง ใช้อย่างงั้นไปแหละครับ สเถียร เพราะมันคือค่าโรงงาน
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมก็ใช้นะครับ แต่ยังไม่เคยร้อนเกิน70อ่ะ

Comment

ไม่น่าผิดปกตินะ แต่ผมว่าร้อนไปหน่อย ลองจัดเคสดีๆ เพราะการ์ดตัวนี้ใบใหญ่ อาจบังทางลม แล้วลองปรับรอบพัดลมดูครับ อุณภูมิ idle น่าจะประมาณ 60 หน่อยๆ ครับ

Comment

Working...
            X