Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ โปรแกรม ที่ใช้ bun เครื่องแบบหนักๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ โปรแกรม ที่ใช้ bun เครื่องแบบหนักๆ ครับ

อยาก รู้ สภาพ เครื่อง ตอน full โหลด สุดๆ อะครับ ว่ามันร้อน แค่ไหนครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แน่ใจนะ ^..^"
    เปิดโปรแกรมดังนี้
    super pi เปิด 2 ตัว (เตรียมรัน 2 หัว)
    MemTest
    Orthos
    ถ้ามี CPUStabTest ก็จะเพิ่มความร้อนแรง
    เริ่ม เบิร์น ได้เลย หุหุหุ ร้อนถึงใจ
    *ผมแนะนำเฉยๆ นะ (ไม่เกี่ยว ด้วยนา)

Last edited by TWK.; 31 Mar 2008, 19:48:48.

Comment

ไมถามงั้นละครับ เสียวเลย

แต่ก็แน่ใจครับ อิอิ ลองดูสักตั้ง

Comment

orthors โหดสุดๆครับท่าน ลองซัก30นาทีก็พอ มากไปเดี๋ยวแตบๆๆๆๆ

Comment

Working...
        X