Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียกเทพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียกเทพครับ

เมนบอดตัว M3A32-MVP Deluxe/WiFi กับ M3A32-MVP Deluxe/WiFi ต่างกันตรงไหนครับที่ผมรู้มี2ข้อ
    1.ราคา
    2.WiFi ช่วยบอกทีครับ

Originally posted by nongaza2 View Post
    เมนบอดตัว M3A32-MVP Deluxe/WiFi กับ M3A32-MVP Deluxe/WiFi ต่างกันตรงไหนครับที่ผมรู้มี2ข้อ
    1.ราคา
    2.WiFi ช่วยบอกทีครับ
    ครับมุกนี้เรียกเทพจริงๆครับ มุกฮาระดับ ป๋าเทพ โพธิ์งาม เลยละครับ

เพราะผมแยกความต่างไม่ออกจริงๆ เหมือนทุกตัวอักษร แม้แต่ช่องไฟยังเท่ากัน

ขอให้โชคดีครับท่านเทพ

Comment

ต่างกันตรงที่อันนึงเขียนก่อน อีกอันเขียนทีหลังครับ...

Comment

555+ งง อยู่ตั้งนาน

Comment

Originally posted by linglom View Post
          ต่างกันตรงที่อันนึงเขียนก่อน อีกอันเขียนทีหลังครับ...
          ท่าน.........ท่าน............ท่านเทพ.........

Comment

Originally posted by สหาย View Post
            ท่าน.........ท่าน............ท่านเทพ.........

เทพจริงๆครับท่าน

Comment

Originally posted by linglom View Post
              เหนือกว่าซึ่งรายละเอียด +_+

Comment

คำถามนี้ผู้ผลิตบอกงง -*-

Comment

ไม่รู้จะตอบยังไง +_+"

Comment

ต่างตรง
                    - ราคา
                    - WiFi ครับ
                    - -*

Comment

โดนเต็มข้อเลย

Comment

Working...
                      X