Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู Raidmax คนจนกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยๆ

Comment

สวยงามแล้วครับ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by Explosively View Post
        เป็น 2.1 Channel ครับ ซัฟอยู่ขวาสุด - -* ยี่ห้อ Storm ครับ
        ผมมองผิดสิเนี่ย ผมนึกว่า เป็น เคสอีกตัว 5555 ที่แท้ sub

Comment

Originally posted by krpg View Post
          ผมมองผิดสิเนี่ย ผมนึกว่า เป็น เคสอีกตัว 5555 ที่แท้ sub
          ตามหลักแล้วนะคับ Sub ต้องอยู่ ติด กับ มุมห้องหรือมุมของ โต๊ะ เสียง SUB จะแน้นขึนคับแล้วก็เสียง BASS ลึกๆๆ จะออกมากขึนคับเช่นเสียงที่เราไม่ได้ยินแต่รู้สึกว่ามันสั่นอ่ะคับ ไม่ เชือผมลองดูได้นะคับ แล้ว ลำโพง L R ข้างจอ น่าจะเอามันแยกให้มัน***งมันมากกว่านี้หน่อยนะคับ เสียงมันก็ แยกรายระเอี่ยดได้มากขึ้นคับ
          Last edited by kunubon; 1 Apr 2008, 16:16:14.

Comment

Originally posted by kunubon View Post
            ตามหลักแล้วนะคับ Sub ต้องอยู่ ติด กับ มุมห้องหรือมุมของ โต๊ะ เสียง SUB จะแน้นขึนคับแล้วก็เสียง BASS ลึกๆๆ จะออกมากขึนคับเช่นเสียงที่เราไม่ได้ยินแต่รู้สึกว่ามันสั่นอ่ะคับ ไม่ เชือผมลองดูได้นะคับ แล้ว ลำโพง L R ข้างจอ น่าจะเอามันแยกให้มัน***งมันมากกว่านี้หน่อยนะคับ เสียงมันก็ แยกรายระเอี่ยดได้มากขึ้นคับ
            พื้นที่มันจำกัดอ่ะคับ แหะๆ

Comment

สาวก Raidmax เหมือนกัน หุหุ

Comment

แหล่มเลยคับ

Comment

โห คอม สวยมากๆๆๆ จัดสายเยียม ว่า...ไอ้ตรงไม อะ คืออะไรหรอ เท่ใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by panuza View Post
                    โห คอม สวยมากๆๆๆ จัดสายเยียม ว่า...ไอ้ตรงไม อะ คืออะไรหรอ เท่ใช้ได้เลย
                    ขอบคุณค๊าบ.....พี่นุ

Comment

สวยใช้ได้เลย

ว่าแต่ เกจ 2 อันนั่น ไว้วัดอะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                        สวยใช้ได้เลย

ว่าแต่ เกจ 2 อันนั่น ไว้วัดอะไรหรอครับ
                        วัดความร้อน (C.) กะความชื้น (%) ครับ

Comment

สวยดีคับ

Comment

ขนาด บ้านจน ถ้า รวยแล้ว อะ เหอะ ๆๆ

Comment

Originally posted by nanahara View Post
                              ขนาด บ้านจน ถ้า รวยแล้ว อะ เหอะ ๆๆ
                              ถ้าบ้านรวยผมก็ตามรอยพี่หมออ่ะครับ

Comment

สวย
                                Last edited by Trex; 18 Nov 2008, 01:57:04.

Comment

Working...
                                X