Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ 9800GTX มาจาก TK เจอแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ 9800GTX มาจาก TK เจอแบบนี้อ่ะครับ

พี่เค้าติดต่อมาแล้วครับ เดววันนี้คุยกัน ค่อยโล่งใจหน่อย ขอบคุณมากครับ ทั้งคนในนี้ แระร้าน TK

ทุกอย่างเรียบร้อยแล้วครับรบกวนลบกระทู้นี้ทิ้งด้วยครับ
    Attached Files
    Last edited by destinyair; 1 Apr 2008, 14:24:48.

CD Driver ก็มีรอยน่ะครับแต่ผม ถ่ายมาแล้วไม่ชัด

Comment

เพิ่งซื้อมาโดนซะแล้วหลอท่านแอร์ หุหุ เจอร้านTkซะด้วย ยังไงรีบเอาไปเปลี่ยนตัวใหม่หรือลดรุ่นจะดีกว่า

รอพี่ต้นTK ออกมาแก้ข่าวให้ด้วย ผมช่วยดัน รอฟังคำตอบ

ร้านTKไม่น่าจะทำอย่างนี้เลยนะครับเสียลูกค้าหมด

Comment

กำเลย

เป็นผม ผมก็เศร้าครับ ทำงานเดือนละ 6000 เก็บตังซื้อ การ์ดจอ 12000 ผมว่าไม่ใช่แค่ 2 เดือนครับ อย่างน้อยๆต้อง 4 เดือนแหละ ถ้าต้องกินต้องใช้ในจำนวนเงินนั้นด้วย

เป็นกำลังใจให้นะครับ อย่าคิดมาก

ป.ล. 2เส้น 300 -*-

Comment

เป็นผม ไม่คิดมากครับ ขอให้มันลากไกลๆก็พอ

Comment

การ์ดยาวได้ใจจริงๆ ปกติสายไฟนี่มันต้องแถมมาให้ไม่ใช่เหรอ เรื่องอื่นไม่ออกความเห็นดีกว่า

Comment

Originally posted by สับสน View Post
              การ์ดยาวได้ใจจริงๆ ปกติสายไฟนี่มันต้องแถมมาให้ไม่ใช่เหรอ เรื่องอื่นไม่ออกความเห็นดีกว่า
              เค้าขายหใผมเส้นล่ะ 150 บาทอ่ะ 2เส้น -*-

Comment

กาจยาวดีจริง ๆ
                เอาใจช่วยน้ะครับ

Comment

เป็น แบบ นี้ ยอม ไม่ ได้ นะ คราบบบบบบบ พี่ น้องง

Comment

เป็นผมไม่เอาละท่านเปลี่ยนอย่างเดียว หรือไม่ก็ไปหาร้านอื่น เจอแบบนี้เศร้าแทน เข้าใจคับเคยเป็นเหมือนกัน

Comment

เก็บเงินได้เหนียวมากอะครับ สู้ๆครับ รออ่านอยู่

Comment

ปัญหาคือเสียเวลา เสียอารมณ์ เสียความรู้สึก เสียเงินโดยไช้เหตุ

ไม่ไช่ เอาไปเปลี่ยนก็จบ หลายครั้งแล้ว ผมก็เคยเจอแต่ไม่ได้เอามาโพสหรอก

รู้ๆ กัน

Comment

จิตใจทำด้วยอะไร ทำงานเดือนละ 6000 ซื้อการ์ดจอ เกือบๆ 12000

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                            ปัญหาคือเสียเวลา เสียอารมณ์ เสียความรู้สึก เสียเงินโดยไช้เหตุ

ไม่ไช่ เอาไปเปลี่ยนก็จบ หลายครั้งแล้ว ผมก็เคยเจอแต่ไม่ได้เอามาโพสหรอก

รู้ๆ กัน
                            ร่วมด้วยช่วยกัน ไม่เจอเองก็ไม่รู้ เซงแทน

Comment

ยอมไม่ได้ครับ แบบนี้

ผมซื้อของร้านนี้ประจำ

รู้สึก วาบๆ เหมือนกันแล้วครับ
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X