Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะถอย E6600 บอร์ดไหนคล็อกดีกว่ากัน DQ6 กับ DS4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะถอย E6600 บอร์ดไหนคล็อกดีกว่ากัน DQ6 กับ DS4

กำลังจะถอย E6600 กับ ระหว่างบอร์ด DQ6 กับ DS4 บอร์ดไหนคล็อกดีกว่ากัน
    การดู Week ก่อนซื้อดูไง มีผลกับการคล็อกไง ผู้รู้ช่วยตอบที

ไม่รู้สิครับ ถ้าจะไม่คิดเล่นคอสควายเอา DS3 ไปเลยดีก่า ถูกดีครับ ลากดีด้วย

DQ6 ไม่รู้สิครับ เล่นแล้วไม่ค่อยชอบเท่าไรอ่ะครับ

ถ้าสองตัวที่ถามมาเอา DS4 ล่ะครับ แต่ว่าเล่น DS3 ยังเหลือตังไปทำบุญค่าเทอมได้นะ อิอิ

Comment

DS4 เลยคับถ้าพอมีเงิน 1200 บาทเหลือ

Comment

ถ้าจะคอสฟาย Asus ตระกูล P5W ตัวไหนน่าสนใจคับ

ถ้าจะเผื่อคอสฟาย + คลอก อัสสุซ ตระกูล P5W ตัวไหนน่าเล่นคับ

Comment

ถ้า DS4 ดีกว่า DQ6 ผมว่า Gigabyte คงไม่เข็นออกมาราคาแพงขนาดนั้นหรอกครับ
          เอาเป็นว่า ถ้าต้องการขีดสุดของ P965 ก็คงแนะนำให้ลอง DQ6 ครับ

Comment

Working...
          X