Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ด่าน One shot ช่วยบอกทางไปจุดนัดพบด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ด่าน One shot ช่วยบอกทางไปจุดนัดพบด้วยครับ

ยังติดอยู่ด่านนี้เลย...วน ๆ มาหลายรอบแล้วครับหาทางไปตรงจุดที่ ฮ. จะมารับไม่เจอ ( ชิงช้า )
    ตอนนี้เล่นมาถึงยิง กำลังแบกเื่พื่อนอยู่แต่ไม่รู้ว่าจะทางไหน...ต้องเข้าไปในตึกที่ไฟไหม้ขึ้นั้นสอง
    เจอหมา 2 - 3 ตัว ทหาร 1 นั่นรึป่าว ดูไอ้เหลือง ๆ แล้วมันระยะทางเพิ่มขึ้นเลยไปไม่ถูกเลย..

เดินไปเข้าไปข้างในตึกเลยแล้วออกทางข้างหลังตึกนะครับ จะเจอหมาออกมาหลายตัวครับ
    แล้วก็ไปทางขวาก็จะเจอชิงช้าแล้วครับ เก็บกระสุนไว้เยอะๆ นะครับ ต่อจากนี้ไปละมันมากเลย

Comment

บริเวณชิงช้า ริมขอบป่า มีจุดที่ต้องวางเพื่อนลง
      วางเสร็จจะมี ฮ.ฝ่ายตรงข้ามมาทิ้งทหารลง เรา
      ต้องไล่เก็บพวกนี้ให้หมด แล้วจะมี ฮ.ฝ่ายเรามา
      รับ เมื่อ ฮ.มา ต้องรีบไปแบกเพื่อนตรงจุดที่เรา
      ทิ้งเขาไว้ แล้วรีบขึ้น ฮ. ถ้าช้า ฮ.มันบินเปิดเลยนะ

วางเพื่อนเสร็จ มีระเบิดเคย์โม 4-5 ลูกรีบเอาไปวาง
      ตามจุดที่ ฮ.ทหารฝ่ายตรงข้ามมันลงมา เหนมันลอย
      แล้วสะใจดี
      Last edited by ECHO; 1 Apr 2008, 09:02:11.

Comment

กรรม ไม่แบ เลยครับ เคย์โม ดันวางไปหมดแล้ว 555 ยิงแม่งเลยซะดีไหมเพื่อนเรา ( ล้อเล่น ) ต้องกลับไปเริ่มด่านนี้ใหม่มั๊ง...แล้วทางออกด้านหลังเมื่อเข้าไปในตึกแล้ว..มันต้องปีนข้่ามไปรึครับ...มีประตูแต่เปิดไม่ได้
        เดี๋ยว วันนี้จะกลับไปลองดูอีกครับ..คนอื่น ๆ เขายังผ่านไปได้..มันต้องได้ซิน่า...ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ

Comment

Originally posted by usbred View Post
          กรรม ไม่แบ เลยครับ เคย์โม ดันวางไปหมดแล้ว 555 ยิงแม่งเลยซะดีไหมเพื่อนเรา ( ล้อเล่น ) ต้องกลับไปเริ่มด่านนี้ใหม่มั๊ง...แล้วทางออกด้านหลังเมื่อเข้าไปในตึกแล้ว..มันต้องปีนข้่ามไปรึครับ...มีประตูแต่เปิดไม่ได้
          เดี๋ยว วันนี้จะกลับไปลองดูอีกครับ..คนอื่น ๆ เขายังผ่านไปได้..มันต้องได้ซิน่า...ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ
          ถ้าจำไม่ผิดนะ มันจะมีอยู่2ประตู เข้าทางไหนก็ได้

Comment

เอาเพื่อนไปวางตรงที่มันให้วางนะแล้วไปแอบหลังม้าหมุน คอยเก็บทหารที่เข้ามาปลอดภัยกว่า จะมีหมาวิ่งมากัดระวังอ่ะ

Comment

ผ่านแล้วครับ....ต่อไปก็ต้องวิ่งลงเขาล่ะซิ.... ตอนนี้ยิงรถถังไป 3 คันแล้ว กำลังขอกำลังสนับสนุนทางอากาศ...Heat

Comment

Working...
              X