Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นราคา E1200 กับ E2140 แล้วไม่เข้าใจเลยว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จิงๆแล้วอินเทลกะให้ถูกลงกว่านี้ แต่เนื่องจากคนใช้ celeron น้อย มันจึงแพงอยู่ ในขณะที่คนใช้ pentium มากกว่าจึงมีราคาถูกลง

Comment

E2140 ราคา 2000 เพิ่งซื้อมา

Comment

2140 ...

Comment

Originally posted by aknetwork View Post
          อาจจะมีคนซื้อเพราะชอบ Celeron ก็ได้น่ะ
          จริงครับ มีคนชอบจริงๆ ผมเคยถามแล้ว ส่วนตัวผมก็ชอบ (ชอบเอา celeron มาคล๊อก)

Comment

E2140 ใกล้จะเลิกผลิตหรือเปล่า ..... ใครทราบบ้าง

Comment

ผมว่า มันก็ต้องลดจำนวน E2140 น่ะครับ เพื่อดัน Celeron ของใหม่มาแทนที่น่ะครับ

แต่ก็อย่างว่าน่ะครับ เป็นผม ผมเอา E2140 ดีกว่า ถ้าราคาแบบนี้นะ

มันควรจะต่างกันสัก 400 - 500 ดิ คนถึงจะมองมันมั่ง น่ะครับ (ที่จริงต่างกันแค่ 300 ผมยังอยากจะเพิ่มเงิน เล้ย)

Comment

Working...
              X