Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก MB ทีครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก MB ทีครับ ?

ระหว่าง Asrock 4CoreDual-SATA2 R2 กับ Gigabyte GA-P31-S3G อันไหนลากไปไกลกว่าครับ ถ้ามีตัวอื่นที่น่าสน ในราคาพอๆกันก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

ผมว่า Gigabyte GA-P31-S3G น่าจะแจ่มกว่านะ

* ดันไปแก๊งแมวเหมียว ^^

Comment

คนของ INTEL ไม่มีใครตอบเลยเหรอครับ

Comment

ผมว่าถ้าดูจากยี่ห้อแล้ว น่าจะ Gigabyte นะ

รอผู้ใช้จริงทั้ง 2 บอร์ดดีกว่าว่าตัน Bus เท่าไหร่

Comment

ผมว่า GIGA P31 ลากได้ไกลกว่า ปรับได้มากกว่า
          ผมใช้อยู่ครับ
          Cel D 352@ 5.33
          P4 631@ 5.20
          E6550@3.53
          ผมลากได้เท่านี้แหละครับ
          กับแรม OCZ บ้านๆ

Comment

giga p31 คับ ใช้อยู่ไฟเสถียรดี คับ
            ประหยัดไฟด้วย คับ
            คุ้มสุดๆๆๆ คับ

Comment

ถ้าลากก็ Gigabyte อีกเสียงครีบ

Comment

อยากลาก ต้อง giga

Comment

giga p31 ใช้อยู่คับ E4500 2.20@3.30

Comment

ขอบคุณครับสำหรับการตัดสินใจ
                    Last edited by zachalich; 2 Apr 2008, 19:13:46.

Comment

ผมแนะนำมาดูที่ Booth Promotion GIGABYTE นะครับ Pantip ชั้น 1 จะเจ้าหน้าที่แนะนำโชวประสิทธิภาพ MB และรับของแถม

Comment

Working...
                      X