Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus a8n ใช้ card reader ไม่ได้ครับ ผู้รู้แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus a8n ใช้ card reader ไม่ได้ครับ ผู้รู้แนะนำทีครับ

ผมลงไดรเวอร์ ของxp ที่หาได้จากเว็บนี้ครับ ลงทุกตัวแล้วแต่ไม่สามารถ ใช้ card reader ได้ครับ
    ไม่ทราบว่าต้องลงตัวไหนเพิ่มเติม หรือมีวิธีการอย่างไร รบกวนบอกทีนะครับ
    ขอบคุณครับ

อาจจะเป็นที่ เมนบอร์ด ครับ ของผมเมื่อก่อนใช้ A8J ครับ อาการเดียวกัน ส่งศูนย์ เปลี่ยน เค้าเปลี่ยนเมนบอร์ดให้
    เลยครับ เมนบอร์ดพัง ปรกติต้อง รอ 3วันครับ แต่ตอนที่ผมไป อ้อนพนกงานจนเค้ายอมเปลี่ยนให้ เสดภายในวันเดียวครับ แต่ ต้องไป เช้า 9.30น ได้ ตอน 6 โมง เย็น อะครับ

Comment

Working...
    X