Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU notebook ตัวไหนแรงกว่านี้มีอีก(มีเอามาโชว์โลดด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU notebook ตัวไหนแรงกว่านี้มีอีก(มีเอามาโชว์โลดด)

ว่างจัด ไม่รู้ทำไรทำให้คนหมั่นใส้เล่นๆครับ S41-335 T7500 Ram 2g ddr2 800 vista ultimate 32bit ท้าชนครับ ^^
    ปล ไปเชงเม้งหลายวัน - -" ไม่เอาจากเมืองนอกน่าาเอาที่พวกท่านใช้อยู่น่ะง้าบบบ
    http://www.notebookcheck.net/Mobile-...st.2436.0.html
    Last edited by turionx2; 30 Aug 2008, 09:45:49.

อย่าว่าแต่ ของโน๊ตบุ๊กเลย
    E6600 เดิมๆ ได้ 20 วิ เอง 555+

Comment

XPS1530 ไม่อยู่ให้เทส T^T T9500 ^^

Comment

อิอิ t9500 ลาก 10%รับรองของผมกระจุย

Comment

t7250 - 28 วิ
          ช้าได้อีก...
          Last edited by kaofong; 1 Apr 2008, 12:46:19.

Comment

T7700 //22 วิ

Comment

T8100 T8300 สำแดงพลังหน่อยครับ

Comment

มันเกี่ยวกะแรม ด้วยเปล่าพี่สงสัย

Comment

แน่นอนจ้า เพราะ บัสแรมกะบัส cpu มันเกี่ยวข้องกัน cpu บัส 1000+ นี้ บัสแรมนี้ทะลุ 900 เลยน่ะ ลองbus 667 เอาไม่อยู่แน่นอนครับ ลองมาแล้ว บัส800ถึงจะเอาอยู๋ PQI 1G DDR2 800 2แถว คับ

Comment

โอเช เลยเดี๋ยวจะลองหา Bus 800 มาลองเครื่องใหม่

Comment

แวะมาดัน ให้ชนรุ่นหลังได้ศึกษาและทำลายสถิติ คับ

Comment

T8100 สำแดงพลังหน่อยครับ เห็นถามถึง ไม่ได้oc ก็งั้นๆละ ตามที่เห็น
                        แต่ผมสาวกAMDนะครับ กันท่าไว้ก่อน
                        Last edited by ohuang; 5 Apr 2008, 11:12:06.

Comment

3.2เลย โห๋ ใช้ได้คุ้มมากครับ ลองพวก3D Markบ้างดิ

Comment

acer ตอนนี้ OC ได้หรือยังครับ อยากลองบ้าง อ่า

Comment

คุณ Turion x2 เปิดกระทู้สอน clock หน่อยดิคนใช้รุ่นที่ท่านใช้เยอะมาก
                              ในนี้ ผมว่ามีคนอยากแรงแบบท่านแน่ รวมถึงผมด้วย อิ อิ

Comment

Working...
                              X