Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลงDrivers VGAใหม่ ขอวิธีลบตัวเก่าออกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลงDrivers VGAใหม่ ขอวิธีลบตัวเก่าออกหน่อยครับ

จะลงDrivers VGAใหม่ ขอวิธีลบตัวเก่าออกหน่อยครับ

ต้องเข้าไปที่ไหนบ้างครับ

ปกติใช้ลงซ้ำไปเลยชอบมีปัญหา

คงอยู่ใน Control Panel ทั้งหมดและครับ เพราะน่าจะเป็นตัว โปรแกรม Suite. ซึ่งหาก Uninstall จากตรงนี้มันก็จะหมดไปจาก Driver Cache. ด้วย หากกลัวลบไม่หมด ก็น่าหา พวก Uninstall Programe เล็ก ๆ มาใช้ก็น่าลอง โชคดีครับ

Comment

ขอระเอียดนิดครับ

ในDevice Manager --- Driver ---- Uninstall ได้ป่าวครับ

แต่ผมเคยทำแบบนี้แล้วมันเน่าเลย

Comment

...

Comment

อยากรุ เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by panupat31 View Post
            ขอระเอียดนิดครับ

ในDevice Manager --- Driver ---- Uninstall ได้ป่าวครับ

แต่ผมเคยทำแบบนี้แล้วมันเน่าเลย
            ...............
            เนานี่ ในความหมายของคุณ มันคืออะไร? แล้วใช้การ์ดจอ ของอะไร เมนบอร์ด มี การ์ด ออนบอร์ดอยู่ด้วยหรือเปล่า ผมคงต้องขอรายละเอียดเหมือนกันแล้ว

Comment

Originally posted by Tatui View Post
              ...............
              เนานี่ ในความหมายของคุณ มันคืออะไร? แล้วใช้การ์ดจอ ของอะไร เมนบอร์ด มี การ์ด ออนบอร์ดอยู่ด้วยหรือเปล่า ผมคงต้องขอรายละเอียดเหมือนกันแล้ว

คือuninstall ออกแล้วมันลงใหม่ไม่ได้เลยอ่ะครับ esc P4M900/ 8600GT Forsa

ผมลงวินโดว์ใหม่เลย - -*

Comment

โอ ขนาด ยอมลง windows ใหม่เลยหรือครับ แต่คงลงไปแล้ว คือไม่ค่อยได้ดู เมล์ แต่ที่เคย เอาออกได้ใน Divice Manager ด้วยการเข้า Self Mod ครับ วิธีอื่น คงยืนยันอันเดิม ว่าแต่ ลงใหม่แล้ว Windows XP มันก็จะ Detect. Driver 8600 ผ่าน ไมโครซอฟ ให้คุณอยู่ดีแหละครับใช่ไม๊ ? โชคดีครับ ปากปั่นหน่อย แต่ได้ประสบการณ์

Comment

Working...
                X