Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ เกี่ยวกับ 9800 GTX DRIVER คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ เกี่ยวกับ 9800 GTX DRIVER คับ

คือไม่ได้อ้างชื่ออะไรหรอกนะคับ พอดีมะวานท่าน Know บอกผมว่าวันที่ 1 ซึ่งคือวันนี้จะมี Driver ของ 9800 GTX อ่าครับ มันมีจริงๆป่าวอ่าคับช่วยบอกผมที ถ้ามีจะหาที่ไหนอ่าคับ หรือถ้าไม่มีจะมาวันไหนเหรอคับ

ผมเข้าไปดูเว็บของ nvidia ทั้งตัว beta แล้วก็ตัวเต็ม ก็ยังไม่เห็นมีเลยครับ สงสัยต้องรอให้ฝรั่งไปทำงานก่อน ตื่นหรือก็ไม่รู้

Comment

เอิ้กๆ ขอคำตอบจากหลายๆคนหน่อยค้าบ

Comment

ก็คงภายในอาทิตย์นี้ละครับ คิดว่าไดร์เวอร์ตัว 9800GTX น่าจะสมบูรณ์แล้ว อดใจรออีกนิดครับ

Comment

Working...
        X