Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนที่อยู่โคราชว่าแถวไหนมีลำโพง Microlab X3 ขายมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนที่อยู่โคราชว่าแถวไหนมีลำโพง Microlab X3 ขายมั่งครับ

ผมเพิ่งไปถามราคา Microlab X3 2.1 ที่ IT Plaza มา ปรากฏว่า 2800 บาท แทบกระอักเลยครับ อะไรมันจะแพงปานนี้ เห็นตามเว็บเค้าขาย แค่ 2350 บาทเอง เลยอยากถามคนที่อยู่โคราชว่าแถวไหนมีขายอีกบ้างครับ ไอ X3 เนี่ย แล้วถ้าสั่งตามเว็บค่าส่งจะแพงมั้ยครับ เพราะลำโพงรุ่นนี้คงจะหนักเอาเรื่องเหมือนกัน

ปล. ร้านที่ผมไปถามมีแต่รุ่น X1 2.1, X2 2.1 และก็ X1300 5.1 ขายอ่ะครับ และถ้าเอา X3 ร้านก็จะสั่งมาให้ (ต้องมัดจำไว้ด้วย) แต่ก็แพงเอาเรื่องเหมือนกัน และ Microlab รุ่นที่มีขายในร้านราคาก็ไม่ต่างจากที่อื่นเท่าไหร่ แต่ทำไม X3 มันแพงจังว้า

ปล2. ใครพอรู้เว็บสั่งที่ไว้ใจได้หน่อย ก็บอกหน่อยนะครับ เผื่อว่าจะได้สั่งเอาครับ

ปล3. อยากได้ Microlab X3 ใจจะขาด
    Last edited by Benz_36; 1 Apr 2008, 14:20:07.

มาช่วยตอบหน่อยนะครับ

Comment

ผมก็อยู่โคราชครับ สั่งกับพี่ที่เค้ารับฝากในตลาดนัดอ่ะครับ หรือโทรไปร้านก็ได้ครับ พี่เค้าสั่งให้ที่ร้าน p&y 2350 บาทครับ ส่งให้ทาง hwl ค่าส่ง 70 บาทครับ

Comment

ขอบคุณมากฅรับ

Comment

เคยไปเดินดูที่ชั้น 3 IT City ร้านติดบันใดตรงมุม (ไหนจำไม่ได้แล้ว)ขายลำโพงอย่างเดียว นานแล้วครับ ก็มี X3/5.1 ตอนนั้นราคา 4900 ครับ

Comment

ชั้นใต้ดิน the mall เค้าก้อรับสั่งคับ ลองไปถามดู ผมเคยไปถามมา

Comment

ตอนนี้ผมใช้ X1300 อยู่นะ สั่งมา ค่าส่งไม่รู้เท่าไหร่แต่ให้เค้าส่งทัวว์มาให้

Comment

Working...
              X