Announcement

Collapse
No announcement yet.

Computer & More ชั้น4พันทิบ ร้านนี้เป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Computer & More ชั้น4พันทิบ ร้านนี้เป็นยังไงบ้างครับ

ถามความเห็นเพื่อนๆ ว่าร้านนี้เป็นอย่างไรบ้าง บริการ การดูแลลูกค้า สินค้า ราคา
    เจ้าของร้าน คาดว่าจะเป็นพี่ผู้ชายคนนึง ให้ข้อมูลได้ดีครับ
    พนักงาน ญ หน้าตาไม่ค่อยรับแขกเท่าไร แต่มีสิ่งนึงที่ชอบคือ เขาไม่ค่อยจะพูดคำว่า "ถามได้นะคะ" ชอบมากเลยที่ไม่พูดคำนี้

ส่วนตัวผม เคยซื้อร้านนี้ 2-3 ครั้ง ก็ถือว่าโอเคทีเดียว
    เคยเอาลำโพงไปเครมทีนึง 2 วันได้่

แต่ป้ายราคาหน้าร้าน ตอนไปดูครั้งสุดท้าย ดั๊นนน เปลี่ยนเป็นตัวเล็กกระจิ๊ด

ผมไปเจอแต่พนักงานหญิงอะคับ อัธยาศัยไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ถึงขั้นเลวร้าย อย่างที่ท่านว่าเลยคับ ไม่ควรถาม ถามเค้าทีไร ไม่อยากซื้อทุกที ส่วนใหญ่มักจะไปซื้อบางชิ้นที่ร้านประจำไม่ค่อยมีขาย หรือมีแต่ของหมดคับ :P ถือว่าเป็นร้านที่มีของดีๆ เยอะพอตัวเลย แต่ราคาของส่วนใหญ่จะสูงกว่าที่อื่นนิดนึงคับ (บางชิ้นก็ถูกกว่า )

Comment

ช่าย ร้านนี้ชอบมีของที่ร้านอื่นไม่มี ผมก็ซื้อ hd ที่ร้านนี้ wd ประกัน synnex ด้วย

Comment

ของโอเค แต่ราคาสูงกว่าร้านอื่น

Comment

มันเป็นร้านที่ขายเกี่ยวกับพวก ฮาดแวร์อะครับ พวกการ์ดจอ ฮาสดิสอะไรพวกนี้ - -

พอ อิอิ บ้าไปและ

Comment

เคยไปซื้อบอร์ดครับ คนขายผู้หญิงทำหน้าตูดแอ๊บแบ๊ว เหม็นมาก

Comment

Working...
            X