Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม Service FixVirus เอาไว้ฆ่าไวรัสยอดนิยม (MSN,แฟลตไดรฟ์,Autorun ฯลฯ) ของ NOD32

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวม Service FixVirus เอาไว้ฆ่าไวรัสยอดนิยม (MSN,แฟลตไดรฟ์,Autorun ฯลฯ) ของ NOD32

เห็นติดกันเหลือเกินครับไวรัส MSN ไวรัสแฟลตไดรฟ์ ไวรัส Hack by... และไวรัสพวก Autorun ต่างๆ ตอบไปทุกวันก็ไม่ไ่หวครับ เลยไปรวบรวมแพทฆ่าไวรัสของ NOD32 เท่าที่จะหาได้มาให้ทั้งหมด ถ้าคอมฯ เพื่อนหรือของญาติพี่น้อง กำลังติดไวรัสพวกนี้อยู่ก็เอาไปจัดการซะนะครับ

ดาวน์โหลด : Download Now!!

ขอบคุณมากครับบ

Comment

แหล่ม

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X