Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็กนี้ผมจาฝืนเล่น cod4 ได้ไหมนะ มันมีโหลด very Low ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็กนี้ผมจาฝืนเล่น cod4 ได้ไหมนะ มันมีโหลด very Low ไหม

p 4 2.0
    fx 5200 128 mb
    ram 1G
    HD 80GB
    แล้ว fear เส่นได้ไหมครับ

อิกอย่างครับ เล่นเกมส์ ดังๆไหนได้บ้าง (ไม่ใช้เสียงดังนะ)

Comment

ผมว่าเล่นไม่ได้ นะครับ เพราะ อีกเครื่องของผม เล่นไม่ได้เหมือนกันครับ
      เสเปกพอๆกันเลย fear ผมเคยลองเล่น กระตุกครับ ขนาด ปรับ Low หมดแล้ว ส่วย COD4 นี่เข้าเกมไม่ได้เลยครับ
      P4 2.26
      FX 5500 256 mb
      Ram 768
      HD 80 GB

Comment

ไม่ไหวนะ ผมสเปกแบบนี้เลยแต่ cpu 2.4 ยังเล่น fear กระตุกมากจนเล่นไม่ได้ ขนาดปรับต่ำสุดหมด cod4 ไม่รู้คับเพราะไม่ได้ลองตอนนั้นเกมยังไม่ออก อิอิ

Comment

ของผม X2 + 7300GT ยังมีหนืดๆเลยครับ

Comment

FX5200 ตัวนี้ท่าจะไม่รอดครับ

Comment

ทรมานตัวเองทำไม

Comment

ไม่ไหวจริงๆครับ

Comment

ใช้ fx5200 อยู่เหมือนกันคับ
                  Fear กะตุกเปนช็อต ๆ ขั้นอ้วกแตก
                  COD4 ไม่ได้แน่ ๆ เพราะอีกเครื่องนึงของผมการ์ด GF6100 ยังกะตุกๆๆๆเลย (แต่พอเล่นได้)

เกมใหม่ ๆที่พอได้ตอนนี้ก็ BF2 คับ ปรับต่ำสุดทุกอย่าง การมองเห็น 80% กะตุกอยู่บ้างนะแต่เล่นได้แล่ะ ทน ๆไป

Comment

ผม FX 5500 ยังเล่นไม่ได้เลยครับ(เข้าเกมส์ไม่ได้ด้วย แถมสเปกยังสูงกว่าท่านอีกนิ.......ส)

Comment

มันมีโปรแกรมสำหรับปิดออพชั่นทางกราฟฟิค ช่วยให้เครื่องเก่า ๆ เล่นเกมใหม่ ๆ ได้
                      จำได้ว่าตอนนั้น เอามาปิดกันจน Geforce2mx เล่น Biohazard 4 ได้
                      ลองไปค้น ๆ กันดูละกันครับ เผื่อช่วยได้

Comment

อย่าเล่นเลยดีกว่ามั้งครับมันทรมานตัวเองเปล่าเก็บเงินถอย CPU กับ VGA ใหม่เหอะครับเชื่อผมการ์ดจอท่านมันเก่ามากแล้วถึงเวลาที่ต้องเปลี่ยนมันแล้วล่ะ

Comment

ถึงเข้าเกมได้ก็กระตุกจนเล่นไม่ได้อยู่ดีครับ
                          เก็บเงิน สู้ๆ คับ

Comment

ที่กล่อง บอกเอา VGA6600 อย่างต่ำ
                            ไม่น่าจะเข้าเกมส์ได้เลยละครับ

แต่FEAR ถ้าเปลี่ยนการ์ดจอ น่าจะเล่นได้แบบลื่นๆ เพราะเคยใช้AMD Barton 2600+(1.8GHz เดิมๆ) ram1GB GF6600GT DDR3 128MB เล่นได้ค่อนข้างลื่น ที่ระดับ medium -high พอได้ จอ1024*768

Comment

ซื้อการ์ดจอใหม่ สู้ ๆ ครับขยันเก็บหน่อยหน่อยครับ ลงทุนครั้งเดียวเล่นได้หลายเกมส์เลยนะครับ

Comment

Working...
                              X