overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: มีใครเล่นเกมส์ WARRIORS OROCHI มั่งคับ

OverclockZone Member Nappa5562's Avatar

Default มีใครเล่นเกมส์ WARRIORS OROCHI มั่งคับ

เกมส์นิมันมีสูตรโกงป่ะคับถ้ามีจะหาได้จากที่ไหน ของPCนะคับ

OverclockZone Member Nappa5562's Avatar

ไม่มีเลยหรอ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

เกมมันง่ายจะตายชัก....เล่นๆไปไม่เท่าไรก้เบื่อแล้ว ไม่มีอะไรเลยนอกจากตีๆฟันๆ...AI หน้าโง่

http://www.gameburnworld.com

คือให้หลานผมเล่นคับ

....

OverclockZone Member Khow's Avatar

หมวดนี้ขอเกมไม่ได้อ่ะครับ
    หลังไมค์เท่านั้น

จักกิ้ง แกรช
    Guest

Default อ้อด อ้อด

Quote Originally Posted by armyman View Post
    เกมมันง่ายจะตายชัก....เล่นๆไปไม่เท่าไรก้เบื่อแล้ว ไม่มีอะไรเลยนอกจากตีๆฟันๆ...AI หน้าโง่

http://www.gameburnworld.com
    เอ่อ AI จะโง่ ก็ต่อเมื่อ คุณเล่น EASY นะลอง HARD ไม่ก็ CHAOS ดูจิคับ ผมว่ามันจะสนุกขึ้นเยอะ อ็อ ถ้าจะให้ดี ผมว่าคุณควรจะเล่นDYNASTY WARRIORS 4 และ รู้เรื่อง "สามก้ก" มาพอสมควร คุณจะไม่มีคำว่า เบื่อ ใน เกมส์ DYNATY WARRIORS ทุกภาคเลยละคับ ตอนแรก ผมก็คิด งี้ อะ แหละ ต่อมา ก็ติด งอมแงม เพราะว่าได้ความรู้
    ความคิด กลยุทธ เมื่อพันกว่าปีมาแล้ว และสามารถพัฒนา ให้คุณเป็นคนที่มี (ความใจเย็น)(ความรอบคอบ)(การวางแผน)(การเข้าสังคม)(ไหวพริบ)(ความฉลาด) นี้คือเท่าที่ผมคิดได้ แต่ถ้าไม่เข้าใจ ก็ บัฟฟะโล่
    เห็นว่า มี DYNASTYWARRIORS 6 แล้วนิคับ อยากเล่น...... ฮืออออออ

OverclockZone Member comeng's Avatar
    ศิริราช,ปิ่นเกล้า,บางแค

ลองดูจากเวปนี้ครับ http://www.cheatcc.com
    เวปนี้จะรวมพวกสูตรต่างๆในเกมครับ มีหมดครับ Ps1 2 3 XBOX XBOX360 PC ลองหาดูนะผมก็ยังไม่ได้เข้าไปดูให้เหมือนกัน แต่เคยหาสูตรเกมจากเวปนี้มาบ่อยๆ

OverclockZone Member Khow's Avatar

www.gamecopyworld.com มีตัวโกง

OverclockZone Member bankboy's Avatar

อย่าใช้สูตรเลยเล่นเองสนุกกว่าพยายามอัพอาวุธดีๆช่วยได้เยอะ hard เนี่ยหินมากทำอะไรต้องทำเร็ว
    เข้าหาบอสอย่างเดียว
    พอจะตายรีบเปลี่ยนร่างและใช้ม้าให้เป็นประโยชน์ครับ ฉากจบมีหลายฉากนะครับ
    ผมเล่นมันทุกก๊กเลยเนื่อเรื่องภาคนี่ไม่เกี่ยวกับ3ก๊กที่เราคุ้นเคย
    มีโนบุนากะ ฮีโร่ผมอีกตะหาก

ปังปอนด์
    Guest

Thumbs up มาเอาเซฟกับผมมา...

มาเอาที่ pangpond12@hotmail.com

OverclockZone Member Zero_Murasame's Avatar

เกมนี่มีแต่ trainlerโกงครับ แนะนำว่าใช้เวลาเล่น ด่าน 8ของทุกฝ่าย หรือด่านที่ต้องสู้กับ orachi ครับเพราะมันโหดมาก มีอยุ่ท่านึงโดนทีเดียวตายๆแล้วไม่คุ้มต้องกลับมาเล่นใหม่อีกรอบ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

พูดอยู่นั้นละครับ the dragon white อิอิ ชนะแต่ shu พอชนะตระกูลอื่นเริ่มขี้เกียจเล่น อิอิ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member jk13's Avatar

Quote Originally Posted by จักกิ้ง แกรช View Post
    เอ่อ AI จะโง่ ก็ต่อเมื่อ คุณเล่น EASY นะลอง HARD ไม่ก็ CHAOS ดูจิคับ ผมว่ามันจะสนุกขึ้นเยอะ อ็อ ถ้าจะให้ดี ผมว่าคุณควรจะเล่นDYNASTY WARRIORS 4 และ รู้เรื่อง "สามก้ก" มาพอสมควร คุณจะไม่มีคำว่า เบื่อ ใน เกมส์ DYNATY WARRIORS ทุกภาคเลยละคับ ตอนแรก ผมก็คิด งี้ อะ แหละ ต่อมา ก็ติด งอมแงม เพราะว่าได้ความรู้
    ความคิด กลยุทธ เมื่อพันกว่าปีมาแล้ว และสามารถพัฒนา ให้คุณเป็นคนที่มี (ความใจเย็น)(ความรอบคอบ)(การวางแผน)(การเข้าสังคม)(ไหวพริบ)(ความฉลาด) นี้คือเท่าที่ผมคิดได้ แต่ถ้าไม่เข้าใจ ก็ บัฟฟะโล่
    เห็นว่า มี DYNASTYWARRIORS 6 แล้วนิคับ อยากเล่น...... ฮืออออออ
    สามก้ก...มันทำให้คุณฉลาดขึ้นจริงๆหรอ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

เข้าใจว่าถ้าอ่านหนังสือสามก๊กจะได้อะไรเยอะแยะ
    แต่มาเล่นเกมสามก๊กมันได้เหรอครับ ที่คุณกล่าวมานะ เหอะๆเห็นแต่ฟันอย่างเดียว

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

เกมนี้เอามันเข้าว่า
    ยกเว้นเวลาเจอตัวโหดจริงๆ
    เมื่อก่อนเล่นDynasty ภาคอะไรไม่รู้ เจอลิโป้ด่านแรกๆเลย สู้ไม่ได้เอาธนูยิงอย่างเดียวโคตรโหด

OverclockZone Member matsuox's Avatar

บอกผมหน่อยสิีัคับ
    รูป รูป

OverclockZone Member Arkera555's Avatar
    พระนครศรีอยุธยา(ท่าเรือ)

แบบนี้คล้ายๆตัวเกมไม่สมบูรณ์ป่ะคับ ลองลงไหม่ยังคับ แล้วบอกสเปคเครื่องหน่อยคับ

OverclockZone Member poypoy's Avatar

มันจิงๆๆครับเกมนี้แต่ผมเล่นบนเพลย์ 2 ครับ

OverclockZone Member matsuox's Avatar

Quote Originally Posted by Arkera555 View Post
    แบบนี้คล้ายๆตัวเกมไม่สมบูรณ์ป่ะคับ ลองลงไหม่ยังคับ แล้วบอกสเปคเครื่องหน่อยคับ
    สเปกเครื่องก็
    Ram 512
    Pentium 4 cpu2.80

ช่วยบอกหน่อยนะคับขาดไรอีกผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องด้วย ขอบคุณมากคับอยากเล่นมากคับ
    Last edited by matsuox; 10 Jun 2008 at 17:54:04.

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks