Announcement

Collapse
No announcement yet.

SM Bus Controllerขึ้นother device Aspire 5052 Turion64 มันต้องลงตัวไหนครับถึงหายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SM Bus Controllerขึ้นother device Aspire 5052 Turion64 มันต้องลงตัวไหนครับถึงหายครับ

SM Bus Controllerขึ้นother device Aspire 5052 Turion64 มันต้องลงตัวไหนครับถึงหายครับ

พอดีไมได้เอาซีดีที่แถมมาด้วย จะหาโหลดไม่มีเลยครับ น่าจะเป็นของตัวชิปเซทหรือเปล่า
    ขอบคุณครับ

ดันคร๊าบบ

Comment

ไดร์เวอร์ชิปเซ๊ตเมนบอร์ด

Comment

ใช่ AMD driver หรือเปล่าครับ พอดีผมลงทีหลัง คอลเซนเตอร์เขาบอกให้ผมลงก่อน เถียงกันอยู่ให้ผมลงใหม่

Comment

chipset mainboard ครับ

Comment

chipset mainboard ไม่มีให้โหลดในเวปเลยครับ ของง acer ทั้งฝั่งเมกา และยุโรป

Comment

ได้แล้วครับ ต้องลง driver ATi ตัวเต็ม มันจะมีหลายอย่าง ที่ผมลงมีแค่ไดว์เวอร์วินโดว์เลย มีปัญหา

Comment

Working...
              X