Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม ซื้อ E8400 มา ตัวคูณXได้แค่ 6 ฮ่าๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม ซื้อ E8400 มา ตัวคูณXได้แค่ 6 ฮ่าๆๆ

ทำไม ซื้อ E8400 มา ตัวคูณXได้แค่ 6 ฮ่าๆๆ
    ใน BIOS ก็เป็น 9 แต่ CPU Z เช็ดได้แค่ 6
    Overclockไม่ขึ้นด้วย
    ใช้ M/B EP35-DS3P BIOS ใหม่สุด F3

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=338673

ปัญหาหนักอกเลยนะเนี่ยะ หุหุ....

Comment

C1E อีกแล่ว

Comment

ปัญหาโลกแตก ถามกันทุกวัน

Comment

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ผมก็เป็นเหมือน จขกท ครับ

Comment

เข้าไปใน Bios แล้วปิดตรงที่เขียนว่า C1E ครับ
              ลอง search ดูนะครับกระทู้เก่าๆถามไว้เยอะมากเลย

Comment

โอย ปวดใจ

Comment

ถามมมมมมมมมกันทุกวันทุกที ที่มีโอกาศถามมมมม ว่า...................

Comment

ตอบไงดีหว่า อิอิ

CPU มันเสียแล้วเอามาขายต่อให้ผมเถอะ อิอิ

Comment

ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิดครับ ตะก่อนผมก้อไม่รู้ อ่านในบอร์ดนี้ มีความรู้ขึ้นเยอะครับ...................ในบอร์ดมีกระทู้เก่าๆ มีดีเยอะเลยครับ หาดูก่องก้อดีครับ...จุ๊ๆ

Comment

Working...
                      X