Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับ BenQ S41 รุ่นใหม่พร้อม 9600M GS ราคาเริ่มเพียง 1499$(45k)เท่านั้น!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับ BenQ S41 รุ่นใหม่พร้อม 9600M GS ราคาเริ่มเพียง 1499$(45k)เท่านั้น!!!

สุขสันต์วันโกหกครับ อิอิ เห็นบอร์ดไม่คึกคักเลย ปั่นซะ

ว่าแต่มีใครเชื่อบ้างปะเนี่ย

กำ อ่านกระทู้แล้วตื่นเต้นเลย แต่อีกไม่นาน จะมี S41 X9000 GF8600M GS Overclock Edition คับ ^^

Comment

ลืมเลยวันนี้เป็นวันโกหกนะครับ 5555+

Comment

==" เข้ากับเทศกาลวันโกหกเลยนะคับท่านSuKy อิอิ ขำๆ ผมเกือบจะเชื่อไปและ

แต่จากที่เดาคิดว่าคอมมาตน่าเบนคิวน่าเปิดตัวรุ่นใหม่เพราะคอมมาตครั้งที่2ปีที่แล้วก็เปิดตัวs41-310 ราคา4หมื่นกว่า-.-

Comment

กำ จริงด้วย 1เมษา วันขี้หกเบ้ๆขี้หกตาละล่า

Comment

ฮ่าๆ จกใจหมดเรย - -*

Comment

ว่าจะซื้อแจก อดเลยเรา

Comment

อันนั้นโกหก

ที่จริงเป็น 8800M GTS ตะหาก อิอิ (จามีมั้ยเนี่ย)

Comment

เหอๆ เชื่อซะสนิท

Comment

หลงมาอีกคน - -"

Comment

เสร็จกัน

Comment

เวรกำ

หลุดเข้ามา

= =

Comment

เขายกเลิก April Fool's Day ไปตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วนะŦ
                          ถ้าติดตามข่าวต่างประเทศกันหน่อยจะรู้ว่าจริงๆแล้วทางยุโรปเขาประกาศให้ยกเลิกการโกหกแล้วอ้างว่าเป็น April Fool's Day ในวันนี้แล้ว เนื่องจากปีที่แล้วเกิดความเสียหายครั้งใหญ่ที่ประเทศฟินแลนด์ โดยพนักงานบอกข่าวทางจราจร( คล้ายๆจส.100บ้านเรา ) ประกาศข่าวเกี่ยวกับสภาพอากาศอันเลวร้ายทางตอนเหนือของประเทศ แต่กลับมีคนจำนวนหนึ่งไม่เชื่อเพราะวันนั้นเป็น April Fool's Day จึงคิดว่าอำ ส่งผลให้มีผู้เสียชีวิตหลายสิบศพ ซึ่งที่ฮอลแลนด์ก็มีเหตุการณ์ทำนองนี้เกิดขึ้น แต่ต่างกันตรงที่มีผู้เสียชีวิตน้อยกว่าเท่านั้นเอง เมื่อรวมกับเหตุการณ์ในปีก่อนๆที่เกิดขึ้น( หลายคนน่าจะจำได้ดี ) สหภาพยุโรป( ชื่อนี้รึป่าว ไม่แน่ใจ ) จึงประกาศยกเลิก April Fool's Day ไปโดยปริยาย เพื่อป้องกันปัญหาที่อาจเกิดขึ้นอีกในอนาคต
                          ..ดังนั้นใครคิดจะอำใครในวันนี้ก็เชยไปแล้วนะครับ แต่ก็ไม่น่าแปลกผมเห็นคอลัมนิสต์หรือพิธีกรบางคนยังตกข่าวนี้กันอยู่เลย

ที่มา
                          : http://www.bbc.co.uk/thai/news/apirl...407_index.html

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                            กำ อ่านกระทู้แล้วตื่นเต้นเลย แต่อีกไม่นาน จะมี S41 X9000 GF8600M GS Overclock Edition คับ ^^

อยากด้ายๆๆๆๆ

ปล.จะซื้อมาเล่น Pin Ball ซะหน่อย อิอิ

Comment

แง้ โดนหลอก

นึกว่า 335 จาตดรุ่นซะแย้ว >"<

Comment

Working...
                              X