Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Spark 8600GTS DDR3 Zalman บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Spark 8600GTS DDR3 Zalman บ้างคับ

คืออยากจะถามความเห็นหน่อยคับว่าใช้แล้วเป็นไงบ้าง ขอบคุณครับ

ดีครับ ^^
    ใช้อยู่หรือ รึว่าจะซื้อมันราคาเท่าใหร่ นะ

Comment

3900 ครับ ว่าจะถอยมาใช้

Comment

ใช้ดีนะครับ

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
          3900 ครับ ว่าจะถอยมาใช้
          ราคาถูกจัง ซื้อโลดครับ 3900฿ นี้นะ
          ราคาพอๆ GF8600GT A650 เลย แต่เราไม่ต้องออกแรง oc เพราะ Core/Mem สูงอยู่แล้ว

Comment

ขายที่ไหนอ่ะมือ 1 หรือเปล่าไมมันถูกจังเลยหง่ะ

Comment

มือ 1 ที่พันธ์ทิพย์ครับ ร้านไรดอทคอมอ่ะจำไม่ได้

Comment

Working...
              X