Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลดราคาวันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลดราคาวันไหน

amd ที่มีข่าวจาลดราคา ใช่เดือนนี้ไหมอ่ะครับ แล้วใครพอจารู้บ้างว่าลดประมานวันที่เท่าใหร่หรอครับ จาได้ไปถอยมาถูก อิอิ

รอครับ รอเหมือนกัน

Comment

รู้สึกจะเริ่มลงแล้วนะครับ เข้าไปเช็คที่เวป Advice ราคาลดลงทุกวันเลย ว่าจะถอยแต่รออีกนิดเผื่อจะลงมากกว่านี้

Comment

ลงแล้วคับวันนี้5000+เมื่อวาน 3510 วันนี้3090 ประกัน d com คับ

Comment

รอไปรอมาเดี่ยวอดใช้นะคับ อิอิ

Comment

รอวักหลัง สงกราน 5000+คงเหลือ 2500 อิอิ จาสอยมาซะเลย

Comment

รอไม่ไหว คอมพัง ซื้อมาแล้ว 4200+ 2120 บาท ไว้ 4คอ เหลือ 4000 ค่อยถอยใหม่

Comment

ลดเมื่อวันที่ 1 เมษาแล้วครับ อิอิ

Comment

รอ cpu amd ตัวใหม่มา ราคาน่าจะลงอีก แต่ซักจะรอไม่ไหวแล้ว จาลงแดง อิอิ

Comment

Working...
                  X