Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าได้ใช้ IFX-14 ขอชมความอลังการณ์ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าได้ใช้ IFX-14 ขอชมความอลังการณ์ทีครับ

ตามหัวข้อครับ ท่านได้ที่ใช้อยู่ชมภาพความใหญ่ ที่ครับ
    อยากเห็นจริงๆครับ ว่าใส่ไปแล้ว จะเป็นยังไง ยิ่งถ้าได้พัดลม 2 ตัว คงเย็นหน้าดู
    ขอบคุณครับ
    Last edited by Error_Pc; 29 Mar 2010, 13:33:19.

เปลี่ยนแล้ว ยังไม่ได้ปิดเคสเลย เดี๋ยวเก็บสายไฟก่อนนะ
    Attached Files

Comment

บอร์ดไม่หักเหรอท่านตั้งไว้แบบนั้นะ555+

Comment

จะหาพัดลม 14 เซ็นจากไหนดีละเนี่ย ^^"

Comment

Originally posted by KamuiShirou View Post
          จะหาพัดลม 14 เซ็นจากไหนดีละเนี่ย ^^"
          ใส่ 12 cm ก็ได้ครับผมก็ใช้FM121 3ตัว ตัวละ 550

Comment

อยากได้ซิงค์ตัวเล็กๆจัง คงจะเย็นดี

Comment

Originally posted by manfan View Post
              บอร์ดไม่หักเหรอท่านตั้งไว้แบบนั้นะ555+
              น้ำหนักมันก็เท่ากับ 120 ex นะ แต่ผมใช้น็อตที่คันยึดกับบอรด์ ผมใส่ไม่เท่ากันนะ ไล่ละดับน็อตจากสูงลงต่ำทั้งแนวบนและแนวนอน มันจะช่วยลดแรงต้านของซิงค์ได้ บอรด์จะไม่เป็นระนาบเดียวกัน

Comment

งามจริงเลยครับ ท่าน

Comment

ใหญ่มากมาย ขายไปแล้ว ใช้อาทิตย์เดียว

Comment

Originally posted by manfan View Post
                    ไม่หักหรอกครับ ผมก็ตั้งอยู่ปกติ

Comment

อันนี้ใส่ก็เปลี่ยนที่ยึดบอดป่ะ

Comment

มีตัวยึดด้านหลังบอร์ด ต้องแกะบอร์ดออกจากเคสก่อน

http://forums.overclockzone.com/foru...9&postcount=52

Comment

Working...
                        X