Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ BioShock นี่ใช้ Geforce8400M G เล่นได้มั้ยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ BioShock นี่ใช้ Geforce8400M G เล่นได้มั้ยอ่ะครับ

ตาม หัวข้อเลยครับ

ใช้อยู่ยังไม่ได้ลองเล่นดูเล่น จบนานละ ^^ (GF8600GTS บน PC)
    Last edited by TWK.; 2 Apr 2008, 16:53:54.

Comment

คือกลัวว่าจะเล่นไม่ได้เหมือน gear of war อ่ะ
      เล่นไม่ได้เลย เสียดายเงิน ตั้งหลายร้อย

Comment

Originally posted by suek View Post
        คือกลัวว่าจะเล่นไม่ได้เหมือน gear of war อ่ะ
        เล่นไม่ได้เลย เสียดายเงิน ตั้งหลายร้อย
        ลองปรับต่ำสุดๆ เล่นดูยัง 800 x 640 All low นะเล่นได้นะ (อืดหน่อยๆ บางช่วง)

Comment

http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

เอาเวปนี้ไป เชคเกมส์ที่จะเล่นได้เลยคับ

Comment

เล่นได้ครับ
            ปรับ Low แต่จะมีหน่วงหรือกระตุกเป็นระยะ แต่ก็ยังพอไหวที่จะเล่นจนจบนะครับ

Comment

9500m GS ปรับ 1024 * 768 เล่นได้ลื่นนะครับ มีช้าบ้างนิดหน่อยตอนทุบหัว มันแล้วเลือดสาด แต่ไม่รำคาญครับ รับประกัน ^ ^

Comment

คือเล่น แล้ว ภาพ มันดู ไม่ค่อยออกอ่ะครับ เป็น สี่เหลี่ยมไปหมดเลย สีก็เกลี่ยไม่ได้ดี
                เลยไม่น่าจะสนุก อ่ะครับ
                Gear of war นะ

Comment

รอซักครู่ กำลัง Install อยู่

Comment

ปรับที่ 800 x 600 ปรับต่ำสุด off ทั้งหมด
                    ได้ 20 FPS +-5 FPS (ส่วนตัวคิดว่าอืดๆ ไปนิด ตอนต่อสู้ 10-15 FPS ตุกๆ นะ)
                    แต่ร้อน 90c

Comment

โอ้ว.... ขอบคุณมากครับ .. พี่ TWK

อย่างงี้ คงจะซื้อได้แล้ว ล่ะ ..

Comment

7400 go ต่ำสุดทุกอย่างยังพอถุไถเล่นได้ ถ้า 8400 ก็ึคงไม่มีปัญหานะ แต่เรื่องความสนุกก็ต้องตกลงไปตามส่วน

Comment

เมื่อคืนกลับไปลอง Gear of War อีกรอบ ก็ลื่นครับ ภาพสวยด้วย
                          ยกเว้น เลือด ครับ มันเกลี่ยสีเลือดไม่ได้ดีอ่ะ
                          ไม่รู้ว่าเกมส์เป็นแบบนี้เองรึปล่าว

สงสัยคราวก่อนที่ลอง แล้วทำใจไม่ได้ก็เลือดนี่แหละครับ
                          งั้นสงสัย BioShock คงต้องรอไปก่อน ขอเคลียร์ GOW ก่อนนะ

อ้อ.ง ลืมไป ACER Turion64X2 1.9 GHz ,2GB,Geforce8400M G

จะว่าไป DOOM3 นี่น่ากัวอ่ะ .. BioShock นี่น่ากัวกว่ามั้ยอ่ะครับ

Comment

FEAR คับ หลอน

Comment

FEAR นี่ สุดๆเลยครับ ผมเล่นกะคอม เสียง7.1 มันส์สุดยอดมากๆ ตกใจหลายๆช่วง

bioshock นี่ เดินไปเดินมาชักงง ไปต่อไม่ถูก เลยเลิกเล่นไปและงับ

Comment

Working...
                              X