Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนมีขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนมีขายครับ

ASUS F8SG-4P022C
    Intel Core 2 Duo Processor T8100
    (2.1 GHz., 800MHz FSB, 3MB L2 cache)
    Wireless LAN IEEE 802.11b/g
    2048MB DDR2-RAM
    250GB HDD, Weight 2.39 kg.
    DVD Super Multi Double Layer Drive
    56K Fax/Modem, 10/100/1000Mbps LAN
    14.1” WXGA TFT LCD(Colorshine)
    4-in-1 Cardreader
    5 USB V2.0 ports
    IEEE 1394 port, Infrared port
    Nvidia Geforce Go 9300 /1Gb
    2 years warranty (International)
    อยากได้มากครับ

9300 ไม่แรงเลยๆ พอๆกับ 8400 เลยๆ

Comment

Go 9300 นี่ ท่านอยากได้จริง ๆ เหรอครับ -*-

Comment

หรือว่าจะกัดฟันเอา 8600 GT ตัดสินใจอยู่ครับ เพิ่มอีกหมื่นกว่า กระเป๋าแหกเลย! เพราะว่าจริงๆแล้วเกมไม่ค่อยเล่นเลย งานเยอะมากครับ ผมมันนิสัยเสียเล่นแล้วไม่ค่อยยอมเลิก ก็เลยไม่อยากเล่นกลัวเสียงานครับ คิดว่า 9300 เนี่ยพอแล้ว

Comment

รออีกหน่อยได้ไหมครับ ขอเวลาเดือนเดียว ใจเย็นครับ

ตัว 9000 ตัวอื่นที่ดีกว่ากำลังทะยอยออกมาครับ ใจเย็นไว้ๆ

Comment

ถ้าอยากได้นะครับ ก็ร้าน speed กับ Big itไม่รุ้ประตูน้ำน่าจะมีนะ (ที่พันทิพย์งามฯมีครับเเน่นนอนเห็นมาเเล้ว)อะครับสว่นตัวผมซื้อมากจากspeedครับไม่รุ้มี้รานอื่นป่วานะเเต่ไปเดินดูมาเห้นเเค่นี งานคอมมาทมั้งครับผมซื้อมา37200ครับ ราคาประมาณนี้ต่อให้ได้นะครับ ไม่เเรงเเพ่เอาเพียงพอต่องบประมาณครับ พอเพียงเถอะครับอยาก(หาคนใช้ด้วย)เล่นเกมส์ผมก็เล่นpcอยุ่เเล้วเพระาnotebookมันไม่สะดวกในการยิง

Comment

9300ห่วยกว่า8400Gs 8600กับ9500อย่าหวังคนละชั้นกันเลย
              อีกนะคับคิดดูดีๆถ้าซื้อมาเล่นเกมหรือกราฟิคขอบอกว่าคิดผิดอย่างแรง

และกาดจอในโน๊ตบุ๊คเปลี่ยนลำบาก เปลี่ยนทีไม่คุ้มพอๆกับซื้อเครื่องให่เลยนะคับ

เตือนท่านเพราะหวังดี เพราะกลัวท่านจขกทจะเสียใจทีหลัง

แต่ไงท้ายสุดท่านจะเป็นคนตัดสินเอง
              ผมแนะนำรอหรือมองตัว9500หรือ8600ไว้ดีกว่า

อ้างอิงความแรงกาดจอในโน๊ตบุ๊คจากเวปนี้
              http://www.notebookcheck.net/Mobile-...ist.844.0.html

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำชี้แนะครับ ว่าแต่ว่าเคยอ่านกระทู้ผ่านตาเกี่ยวกับร้านชื่อ SPEED ในทางไม่ดี เท็จจริงเป็นอย่างไร ครับ?

Comment

Originally posted by burapa888 View Post
                  ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำชี้แนะครับ ว่าแต่ว่าเคยอ่านกระทู้ผ่านตาเกี่ยวกับร้านชื่อ SPEED ในทางไม่ดี เท็จจริงเป็นอย่างไร ครับ?
                  โปรอาจดีกว่าร้านอื่นแต่บริการหลังการขายแย่โคต

Comment

Working...
                  X