Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรงที่สุดณตอนนี้ของAMD กับ Q9450 ไหนดีก่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรงที่สุดณตอนนี้ของAMD กับ Q9450 ไหนดีก่า

ไม่ OC ไม่ลาก ไม่ดึง เน้น CPU แรง L2 มากๆ 6Mb+ ยิ่งดี

แนะนำทีครับ เพราะรู้สึกว่าIntel จะ ดีด ตัว***งจากบอร์ดด้วย ฟอนต์บัส 1600

เลย จะมาศึกษา AMD เพราะว่า ไม่ดีด ตัว***งจาก บอร์ด เลย แนะนำที

ตอบทีคับ

Comment

เหอๆๆๆๆ

L2 6เมก

คงอินเทล แล้วจามาตั้งทามมาย

Comment

กำ ก็ AMD มันมีL3 ด้วยนิคับ แล้วมัน เจ๊าๆ กันไปไม่ได้หรอครับ อาแค่ไกล้เคียงหรือ อะไรประมาณนั้น

Comment

INTEL ตัวที่บอกแรงกว่าครับ แต่ก็แพงกว่าครับ

ไงก็เลือกให้เหมาะกับงานแล้วกันครับ อย่าให้แรงเกินงานมากนักครับ

Comment

ลองเอาราคาเทียบดูนะว่ามันเหมือนกันมั้ยแล้วค่อยยกตัวโมเดลเอามาเทียบนะครับ

Comment

ถามตัวคุณเองจริงๆ ก่อนเถอะครับว่า ต้องการ CPU กำลังสูงขนาดนั้น จริงหรือปล่าว

Comment

สำหรับผม X2 4000+@2.9 นี่ก็เกินพอละ

Comment

Originally posted by LoveLekJung View Post
                  สำหรับผม X2 4000+@2.9 นี่ก็เกินพอละ
                  แล้วต้องทำยังไงหล่ะถึงจะได้......

Comment

Working...
                  X