Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เคสมาใหม่ เลยเอามาอวดหน่อย 55+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้เคสมาใหม่ เลยเอามาอวดหน่อย 55+

ตัวสุดท้ายของเซียร์คับ

NZXT Trinity

อันนี้รีวิวของฝรั่งเค้า http://www.techimo.com/articles/i262.html
    Attached Files

เท่ดีครับ เปลี่ยน PSU เป็นสีดำล่ะก็ แจ่มเป็ด

Comment

มี version update เปล่าคับ รอดู เคสสวยดี

Comment

สวยดีครับ ท่าทางทนทานดี

Comment

ใจจิงอยากได้ Sagitta มากๆ แต่งบไม่พอ เดินไปเดินมาเจอตัวนี้ เลยสอยเลย(ถูกมาก)

เวอร์ชั่นอัพเดทรอก่อนนะคับ งบหมดกลางคัน เด๋วพรุ่งนี้ไปถอย Psu สวยๆสักตัวก่อนนะ

Comment

เคสงามแต้ๆ

Comment

อืมมมมมมมม

รูพัดลมหลังเคสเล็กจัง
              แต่ฝาข้าง โอเลย

ราคาเบ็ดเสร็จ เท่าไหร่ครับ

Comment

สวยครับแต่ไม่ชอบแบบปิดหน้าอะกลัวจะร้อน พัดลมมีน้อยมาก

Comment

สวยดีคับ ราคาค่าตัวเท่าไรเน่ย แง้มบอกซักนิสสิครับ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                    อืมมมมมมมม

รูพัดลมหลังเคสเล็กจัง
                    แต่ฝาข้าง โอเลย

ราคาเบ็ดเสร็จ เท่าไหร่ครับ
                    อันนั้นมันแถมมากะเคสคับ

Originally posted by benzarang View Post
                    สวยครับแต่ไม่ชอบแบบปิดหน้าอะกลัวจะร้อน พัดลมมีน้อยมาก
                    ตัวนี้ใส่พัดลมได้ 4 ตัวคับ หน้า 8-12เซ็น 1 ตัว / หลัง 8-12 เซ็น 1 ตัว / ข้าง 8 เซ็น 1 ตัว / HDD 8 เซ็น 1 ตัว อันนี้อยู่อีกฝั่ง

Originally posted by e20wac View Post
                    สวยดีคับ ราคาค่าตัวเท่าไรเน่ย แง้มบอกซักนิสสิครับ
                    ราคาเต็ม 1900 คับ เหลือตัวสุดท้าย ผมเลยได้มา 1500(จริงๆเหลือตัวโชว์อีกตัว สภาพดูไม่ได้แล้ว ถ้าอยากได้ลองคุยกะคนขายดูเผื่อได้ถูกกว่านี้ อิอิ) ร้านอยู่ชั้น 3 เซียร์รังสิต ชื่อร้าน Itron

Comment

อดีต
                      Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:47:09.

Comment

1500 ถูก โค-ตะ-ระ เลยครับ
                        ( ถ้าเบื่อแล้วบอกนะ )
                        Last edited by gointer; 5 Apr 2008, 21:33:02.

Comment

Working...
                        X