Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ รบกวนหน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ 9800GTX พี่ว่าจะดีไหมครับ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^ รบกวนหน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ 9800GTX พี่ว่าจะดีไหมครับ ^_^

^_^ รบกวนหน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ 9800GTX พี่ว่าจะดีไหมครับ ^_^
    -ผมซื้อของ ASUS แหละครับ
    -อยากถามว่าซื้อตอนนี้คุ้มไหมครับ หรือควรที่จะรอรุ่นอื่น
    -ผมเป็นคนใจร้อนอ่าครับ พอดีขายของเก่าไปแล้ว เลยอยากซื้อเลย
    -ซื้อแล้วจะเอามาเทสโชว์ครับ

.

Comment

.

Comment

รีบๆวิ่งแจ้นไปซื้อเลยครับ ใจร้อนนี่...........อิอิ แล้วรีบๆเอามาเทสโชว์นะครับ...

Comment

ส่วนตัวแนะนำตัวยี่ห้อที่ถูกสุด ดูที่ประกันดีๆ

ตัวการ์ดจอตัวท๊อปๆส่วนมาก ออกจากโรงงานเดียวกัน เปลี่ยนแค่สติกเกอร์

เพราะการ์ดจอ ราคา+ตกรุ่นเร็ว

ดู 8800GTS G80 เจ็บตัวกันเป็นแทบ

inno ก็โอเค ประกัน com7

Comment

มีเงินก็เล่นไปเลย ครับ

แต่ผมว่าเล่น XFX น่าจะ Work กว่านะ

Comment

เห็นว่า 9900gtx จะตามมานี่นา

Comment

ถ้าใจร้อน มีงบถึง ก้อไปสอยก้อได้ แล้วเทสมาให้ดูก้อดีนะคับ จะปูเสื่อรอ

Comment

xfx ก็ดี

Comment

อยู่ที่เงินครับ ถึงหรือไม่ถึง
                    หรือกิเลสดูอย่างผมเนี่ยอยากได้ก็ถอย(เงินไม่ถึงนะแต่อยากได้แถมน้องเค้าน่ารักดีคนขายอ่ะ)

ถ้ามัวรอว่าคุ้มไม๊ๆๆ มันก็เหมือนรอซื้อรถอ่ะครับ ผมยังไม่ซื้อเพราะผมรอ คันที่มันบินได้ก่อน

Comment

น้องๆ ร้าน busitek ล่ะซิ หุหุ..

Comment

ถ้าอยากได้แรงแบบถึงใจก็ 9800GTXครับ

Comment

ซื้อแล้วอัดโชว์ด้วยนะครับ เพื่อนเป็นแนวทางครับ อิๆ น้อยๆผมก็สนใจอยู่

Comment

มีเงิน ซื้อก่อน ได้เล่นก่อน ได้แรงก่อนครับ

หากรอเอาตัวหน้า ซื้อทีหลัง ได้เล่นทีหลัง ได้แรงทีหลัง

เพื่อความพอใจ ดังนั้น ซื้อโลด

Comment

แบรนไหนก็เหมือนกันแหล่ะ เพราะตัว OC ของแต่ละแบรนมันยังไม่ออกมา อีกอย่างดูที่ ประกันก็พอครับ

เพราะแบรนไหน เวลาขายมือ 2 ราคามันก็ไม่ได้ต่างกันมากเลย แถมคนซื้อแพง ขาดทุนอีก คิดแค่นี้แหล่ะสำหรับผม

ยิ่ง XFX นี่ประเภท กล่องสวย ประกันงาม แต่ราคา สูงเหลือๆ เวลาขายมันก็ไม่ได้แพงหรือเด่นมากเลย ถ้าคิดว่าชอบกล่อง หรือตัวการ์ด แบบถอด เอามาขัดถูประจำ หรือ เอากล่องไปโชว์ใคร ก็เอา XFX เลยครับ

ปล. ส่วนตัวผมก็ เล่นแต่ XFX นี่แหล่ะ แต่พอเวลาขาย เจ็บใจที่สุดเหมือนๆกัน ไม่ได้ว่า XFX ไม่ดีเลยนะครับ ถ้าคุณซื้อทั้งทีผมก็แนะ XFX นี่แหล่ะครับ

Comment

Working...
                              X