Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจัดพัดลมในแคสแบบนี้ดีเปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจัดพัดลมในแคสแบบนี้ดีเปล่าวครับ

ข้างหน้า 1ตัว ดูดลมเข้า(จากหน้าเข้าใน)
    ด้านหลังดูดลมออก(จากในออกหลัง)
    ด้านข้าง(ฝ่าแคส)มีรูตรงกับตัวพัดลมCPU เป็นดูดลมออก
    ล่างการ์ดจอดูดลมออก(จากในออกหลัง)
    แบบนี้ดีหรือปล่าวครับผม
    Last edited by PrIcoN; 3 Apr 2008, 06:58:15.

ตรงฝาเคสครับต้องดูว่าพัดลมซีพียูของพี่ดูดเข้าหรือดูดออก (งงมะ) แล้วก็ปรับตาม
    อย่างเช่นพัดลมซีพียูเป่าเข้าพี่ก้อต้องให้มันเป่าเข้า ถ้าพัดลมซีพียูดูดออกก้อต้องให้ดูดออกครับ

Comment

อ๋อเข้าใจจ้า ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
      X