Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 9600GT 256MB review ดูท่า 8600GTS เตรียมสูญพันธุ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nongnis View Post
    แล้วจะมาบ้านเราเมื่อไหร่ครับ
    ถ้ามีข้อมูลเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบครับเห็นบ่นอยากได้เลยเอาข้อมูลมาลงให้ ผมว่าไม่น่าเกินเดือนนี้นะ
    (อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่าครับ ผมเห็นราคาแล้วก็อึ้งเหมือนกัน 4000 กว่าๆ)เข้าไทยไม่น่าเกิน 5300(ซึ่งหลายคนที่งบน้อยพอจะสอยๆมาเล่นแทน 8600GT ได้) ผมคาดว่ามันมาแทน 8600GTS นั่นแหละ และในช่วง1-2เดือนอาจมีเซอร์ไพรส์ GF 9600GS ออกมาด้วยตามกำหนดของ NVIDIA
    ซึ่งถ้าออกมา 8600 อาจจำต้องลาจาก เหมือนที่ 9800GTX ทำกับ 8800GTS G92
    รอดูยี่ห้อ Galaxy กับ Inno ให้ดีครับหุๆ แต่ไม่แน่พี่ปาร์กอาจเอาเข้าก่อนเพื่อน

Comment

ว่าแต่ crysis กับ world in conflict ไม่ค่อยแรงเท่าไรเลยนะ

Comment

แรงดีจังงิ

Comment

Originally posted by COMMANDER191 View Post
          ว่าแต่ crysis กับ world in conflict ไม่ค่อยแรงเท่าไรเลยนะ
          game ที่ว่ามารับประทานแรมVGAเยอะครับแรมแค่ 256MB เลยหงอยๆ เหมาะสำหรับ CRT 17" มากๆ ตัว 512MB พี่ปาร์ก ราคา 5800
          แล้วตัว 256MB ของพี่ปาร์กล่ะหุๆ (สงสัยไม่ถึง 5000)

Comment

Originally posted by Khow View Post
            ถ้ามีข้อมูลเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบครับเห็นบ่นอยากได้เลยเอาข้อมูลมาลงให้ ผมว่าไม่น่าเกินเดือนนี้นะ
            (อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่าครับ ผมเห็นราคาแล้วก็อึ้งเหมือนกัน 4000 กว่าๆ)เข้าไทยไม่น่าเกิน 5300(ซึ่งหลายคนที่งบน้อยพอจะสอยๆมาเล่นแทน 8600GT ได้) ผมคาดว่ามันมาแทน 8600GTS นั่นแหละ และในช่วง1-2เดือนอาจมีเซอร์ไพรส์ GF 9600GS ออกมาด้วยตามกำหนดของ NVIDIA
            ซึ่งถ้าออกมา 8600 อาจจำต้องลาจาก เหมือนที่ 9800GTX ทำกับ 8800GTS G92
            รอดูยี่ห้อ Galaxy กับ Inno ให้ดีครับหุๆ แต่ไม่แน่พี่ปาร์กอาจเอาเข้าก่อนเพื่อน
            ขอบคุณมากครับท่าน Know ผมไม่รู้จะตอบแทนท่านยังไงดีท่านคอยเอาข้อมูลมาให้ผมตลอดเลยผมภูมิใจจริงๆที่ได้เข้ามาส่วนหนึ่งในเวปนี้เป็นเวปที่อบอุ่นมากๆผมจะไม่ลืมเวปนี้เลยอ่ะครับคนใจดี ใจบุญเยอะผมว่าเวปนี้จะได้เป็นเวปยอดเยี่ยมนะครับ

Comment

เป็นข่าวดีและข่าวร้าย ได้พร้อมๆ กันเลยน่ะเนี้ย

Comment

ข่าวร้ายสำหรับสาวก 8600GTS ครับ

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                  8600GTอาจไปโดนใจคนกระเป๋าแบนแฟนทิ้งแทน
                  กำลังหาเหยื่ออยู่เลยครับ หึห ึ

Comment

กำลัง จะสอย 7900GS ราคาถูก งั้นรอตัวนี้มา สอย 7950GT ราคาสวยๆดีก่าวุ้ย 555

Comment

แรงราคาถูกมาอีกแล้ว ati ไม่ออกมามั่งว้า..สงสัยปล่อยลูกค้าซื้อnvdia จนตังหมดค่อยออก

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                        ขอบคุณมากครับท่าน Know ผมไม่รู้จะตอบแทนท่านยังไงดีท่านคอยเอาข้อมูลมาให้ผมตลอดเลยผมภูมิใจจริงๆที่ได้เข้ามาส่วนหนึ่งในเวปนี้เป็นเวปที่อบอุ่นมากๆผมจะไม่ลืมเวปนี้เลยอ่ะครับคนใจดี ใจบุญเยอะผมว่าเวปนี้จะได้เป็นเวปยอดเยี่ยมนะครับ
                        ท่านจะลาไปไหนครับ อยู่ด้วยกันก่อน
                        พูดเหมือนสั่งเสียเลยนะนนี่

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                          ท่านจะลาไปไหนครับ อยู่ด้วยกันก่อน
                          พูดเหมือนสั่งเสียเลยนะนนี่
                          ไม่ได้จะลาไปไหนเผื่อสมมุติว่าวันไหนที่ผมมีปัญหาจากคอมผมจะนึกถึงเวปนี้เวปแรกเลยไงครับจริงๆผมไม่รู้จักเวปนี้หรอกผมเองก็แค่หาเวปบอกราคาการ์ดจอเฉยเผิญพรมลิขิตให้เกิดมาเจอเวปนี้เวปแรกผมก็เลยเข้ามาสมัครสมาชิกแล้วก็สอบถามปัญหาจนผมนี้มีความรู้มากรู้จัก Ram Main Board Cpu Vga ต่างๆมากมายเกือบถึงขั้น Pro เลยล่ะ

พอละบายก่อนนะครับง่วงนอนโครตๆ

ปล.รักเวปนี้แล้วจะรักตลอดไปเพราะผมเข้าเวปนี้ตั้งแต่เปิดคอมมาเลยก็ว่าได้เข้าแมร่งทุกวันวันละ 5-10 อยุ่แต่เวปนี้ถ้าใครสังเกตุ ID ผมดีๆจะเห็นออนไลท์เกือบตลอดแทบไม่หยุดหย่อนกันทีเดียวผมก็ศึกษาหาความรู้ไปเรื่อยล่ะ

Comment

ผมว่า dealer คงเข็ดกับ การที่การ์ดจอมันออกทุกวันแบบเร็วไปแน่ๆเลย ดูจาก 8800gs สิ

Comment

แหล่มมมมมมมมมมมมมมม

Comment

Working...
                              X