Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพลง1กิ๊ก วันนึงฟังหมดป่าวอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพลง1กิ๊ก วันนึงฟังหมดป่าวอะครับ

ฟังจริงๆประมาน 10-12ชั่วโมง
    อีกอันครับ โนเกียรุ่นหูฟังเเจ๊คกลมเล็กๆ มีหูฟังรุ่นไหนยี่ห้อไหนดีสุดครับสำหรับเเจ็คกลมเล็กๆอะ

ขอบคุนมากคับ

1MB เก็บเพลง Format MP3 128kbpsได้ราวๆ 1นาที
    1000MB ก็เก็บเพลง Format MP3 128kbpsได้ราว 1000นาที

1000/60 = 16ชม.40นาที
    Last edited by JO; 4 Dec 2006, 00:27:47.

Comment

Originally posted by อาร์ต View Post
      ฟังจริงๆประมาน 10-12ชั่วโมง
      อีกอันครับ โนเกียรุ่นหูฟังเเจ๊คกลมเล็กๆ มีหูฟังรุ่นไหนยี่ห้อไหนดีสุดครับสำหรับเเจ็คกลมเล็กๆอะ

ขอบคุนมากคับ
      เพลง 1 G มีเพลง ประมาณ 250 เพลง ของผม 512 เมม ในเครื่อง โทรศัพท์ 128 เพลง เปิดฟัง ยังไม่หมด
      ไม่เกิน 5 ช.ม. แบตโทรศัพท์ก็หมดแล้วละครับ

Comment

ผม 30 กิ๊ก เก็บไม่เต็มเลยครับ

Comment

ผมใช้ shuffle 512 ฟัง วันนึงก็ฟังไม่หมดแล้วครับ

ได้ประมาณ 500 นาที ก็ประมาณ 8 ชั่วโมง ถ้าเริ่มฟัง 10 โมง จะฟังเสร็จก็ 6 โมงเย็น แล้วคิดเหรอครับ ว่าจะฟังตลอดเวลา

มันไม่ได้อยู่ที่ว่า ฟังหมด หรือ ไม่หมด แต่อยู่ที่ ความหลากหลายของเพลงครับ โดยเฉพาะเวลา shuffle ถ้าเราเก็บเพลงน้อย บางทีจะสุ่มมาเพลงที่เคยฟังไปแล้วครับ

เพราะฉะนั้น สิ่งที่ควรนึกถึงคือ "เราอยากฟังเพลงหลากหลายแค่ไหน" ไม่ใช่ "เราจะฟังกี่เพลง"
          ถ้าเป็นข้อหลัง เก็บซัก 10 เพลง แล้วเล่นวนเอา จะกี่กิ๊กก็ค่าเท่ากันครับ

Comment

ฟังมากๆก็ปวดหูได้นะ (ไม่รู้เป็นกับผมคนเดียวอ่ะเปล่า) ใช้ทั้ง 810i n91 เดี๋ยวนี้ฟังแต่ตอนขึ้นรถเมลล์ไปที่ทำงาน ตอนนั่งรถไป-กลับ แบบว่าทำงานไม่มีเวลาฟังอ่ะครับ
            Last edited by kirk; 4 Dec 2006, 06:40:32.

Comment

ขอบคุน มากคับสำหรับคำตอบ เพราะจะซื้อIpod video กพเอามาฟังเพลง ไม่เอาดีกว่ามือถือก็ฟังได้

Comment

ผมทำงานจนแทบไม่มีเวลาฟังเลยครับ แล้วแต่นะ

ผมฟังได้ 30 เพลงก็เบื่อแล้ว

Comment

ถ้าเปงไฟล์ wma ก็เล็กกว่า mp3 ครึ่งนึงเลยอะครับ เพลงนึงประมาน2เมกนิดๆ 1กิ๊กก็ได้400เพลง ตีซะเพลงละ3นาที ก็20ชั่วโมงมั้ง

Comment

ฟังทั้งวันหูเสียหมดครับ

Comment

ผมซื้อ ipod ไปยังเสียดายเงินเลยครับ ฟังไปฟังมาชักเบื่อๆ

Comment

เหอะๆ ของผมบิตมันเยอะจิครับ เพลงนึ่งตกไป 6 - 10 เมกแล้วอะ

Comment

1กิ๊กวันนึงผมฟังไม่หมดหรอก คงเลือกฟังตามอารมณ์มากกว่า

Comment

Working...
                          X