Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์วัดไฟดังรูปนี้หาซื้อได้ที่ใหนบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุปกรณ์วัดไฟดังรูปนี้หาซื้อได้ที่ใหนบ้างคับ

อุปกรณ์วัดไฟดังรูปนี้หาซื้อได้ที่ใหนบ้างคับ หาอยู่นานละ

Originally posted by jojoonline View Post
    อุปกรณ์วัดไฟดังรูปนี้หาซื้อได้ที่ใหนบ้างคับ หาอยู่นานละ

เอามาจาก Booth GIGABYTE นี่ครับรูปนี้

ผมสั่งซื้อจาก Taiwan ครับ ประเทศไทยไม่มีขายนะครับท่าน

Comment

ของเล่นท่าน มือเทพ import เชียวครับ

Comment

ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นก็น่าจะมีนะครับ ไม่จำเปนต้องเป็นอันนี้เสมอไปครับ -*-
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อ่าของ OCZ ก็มีอะคับ เห็นที่เทสอ่า เหอๆ อันนี้ก็ถามที่บูท Giga วันนั้น ทีมงานเค้าก็ไม่รู้อะคับ -*-

Comment

อยากหามาใช้อยู่เหมือนกันครับ

Comment

ไม่จำเป็นต้องยี้ห้อนี้อ่าคับ ไม่แน่ใจ แถวบ้านหม้อ หรืออมร จะมีขายมั้ยอะคับ

Comment

ดันไปหน่อยคับ เผื่อคนรู้

Comment

รู้แล้วทำอะไรได้ครับ

Comment

ว่าแต่ซิ้งพัดลม CPU ตัวไหย่ๆของ gigabyte เมื่อไรจะมีขายในไทยคับผมไปถามพี่ๆที่ Booth เขาบอกว่ายังไม่มาเมืองไทย ไห้ลองไปถามตัวแทนจำหน่ายดูอะคับ

Comment

ดีอะ อยากได้

Comment

Working...
                      X