Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 7300gt maxx ddr3 256mb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 7300gt maxx ddr3 256mb

มันมีกี่ตัวอะคับแล้วเอาตัวไหนดี
    กล่องสีอะไรหรอคับ
    จะได้สังเกตุง่ายๆอะคับ
    จะได้เลือกไม่ผิด

ตัวเก่ากับตัวใหม่
    ต่างกันที่ ซิงค์ VGA เท่านั้น
    ตัวเก่าเป็น ซิงค์พลาสติกสีขาว
    ตัวใหม่เป็นซิงค์เหล็กสีดำ

Last edited by TWK.; 3 Apr 2008, 12:39:32.

Comment

เอาตัวไหนก้อเหมือนกันไช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by nicezy View Post
        เอาตัวไหนก้อเหมือนกันไช่ไหมครับ
        ใช่ครับ แรงเท่ากันแป๊ะ เลย
        แค่เปลี่ยนซิงค์ไม่เหมือนกัน แรงคงเดิม Core 500 / Mem 1000

Comment

พี่ TWK. ใช้รูป ไม่เข้ากับหน้าตาเลยนะครับ อิอิ

Comment

ล่าสุดที่ advice เป็นแบบนี้

Comment

ู^
              ไมซิงค์มันน่ารักจัง นะ หิหิหิ

Originally posted by wt25044 View Post
              พี่ TWK. ใช้รูป ไม่เข้ากับหน้าตาเลยนะครับ อิอิ
              สมาคม คนลักแมว อะ ^^

Comment

ไอ้ตัวแลบลิ้นง่ะแมวเย๋อ.... ใช่เย๋อ????

ปัจจุบันเห็นแต่ซิงค์แบบรูปของคุณ kgb99 แล้วเน้อ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                  ไอ้ตัวแลบลิ้นง่ะแมวเย๋อ.... ใช่เย๋อ????

ปัจจุบันเห็นแต่ซิงค์แบบรูปของคุณ kgb99 แล้วเน้อ....
                  อืมว่าจะถามเขาอยู่ ว่า ไอ้ตัวแลบลิ้นน่ะแมวหรือ

ไม่รู้สมาคมรักแมวหรือสมาคนกินแมว งูเ*** 666+

Comment

ตัวใหม่ ติดซิ้งแรมมาให้ด้วย แจ่มจิงๆ

^ ข้างบน มันแมวพันธุ์อะไรอ่ะ - -"

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                      ตัวใหม่ ติดซิ้งแรมมาให้ด้วย แจ่มจิงๆ

^ ข้างบน มันแมวพันธุ์อะไรอ่ะ - -"
                      อ๋อ แมวพันงูเ***ครับ ท่าน TWK. เขากินประจำ

ไอ้เธอมันคือนางแมวยั่วสะวาด เฮ็ยไม่ใช่

ชาวนาคนหนึ่งมีชีวิตลำพัง ไปเจอแมวเ***กำลังใกล้ตาย

ตื้อ ดึง ดึง ดึง ดึง ตื้อ ดึง ดึง ดึง ดึง ตื้อ ดึง ตื้อ ดึง ตื้อ ดึง

Comment

ราคาถูกลง คุณภาพก็ถูกตามขอรับ

Comment

Working...
                        X