Announcement

Collapse
No announcement yet.

Photoshop CS2 ค้างตั้งแต่ตรง Reading preferences

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Photoshop CS2 ค้างตั้งแต่ตรง Reading preferences

เมื่อก่อนก็ยังใช้ได้อยู่ พอมาวันนี้ไม่รู้ทำไมมันค้างอะค่ะ พอถึงช่วงโหลด Reading preferences มันก็ค้าง เข้าโปรแกรมไม่ได้แล้ว ลบแล้วโหลดใหม่ก็ไม่ได้อะ TT TT

ขอรบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยนะคะ อยากจะทราบสาเหตุ และ วิธีแก้อะค่ะ

ต้องเร่งทำโปรเจคอีก

ก่อนหน้าที่จะเกิดปัญหา ได้ใช้โปรแกรมอะไรจัดการกับ Registry หรือเปล่า

Comment

ขอโทษนะคะ ที่ตอบช้า

แต่ที่จำได้เราไม่ได้ทำนะ แต่ไม่รู้ว่าน้องสาวทำหรือเปล่า เพราะก็ใช้คอมด้วยกัน

Comment

Working...
      X