Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ มาดู 9900 GTX กัน จะมาจริงหรอเนี่ย^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^ มาดู 9900 GTX กัน จะมาจริงหรอเนี่ย^_^

^_^ มาดู 9900 GTX กัน จะมาจริงหรอเนี่ย^_^

-ที่มาครับ

ตัดต่อยังกะเด็กป.4 การ์ดเบี้ยวจะหักครึ่งละ

Comment

อลังการงานสร้างจริงๆ ครับ สงสัยติดฮาตดิสแน่เลย ยาวซะขนาดนั้น

Comment

Originally posted by GyM View Post
        ตัดต่อยังกะเด็กป.4 การ์ดเบี้ยวจะหักครึ่งละ

หมายถึงผมทำอ่าหรอ ตัดต่อ หุหุ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
          คุณ GyM เค้าคงหมายถึงว่า ภาพนี้ถูกตัดต่อมานะครับ ... คงไม่ได้หมายความว่าท่านทำหรอกครับ หุหุ

เพราะรูปนี้ เคยมีคนเอามาแปะไว้ก่อนหน้านี้แล้วเหมือนกันครับ ...

สังเกตุดีๆ การ์ดมันหักกลาง ... แถมดูไปดูมา เอา 7900 มาต่อกันดีๆ นี่เอง - -"

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
            หมายถึงคนทำสิท่าน

Comment

รับทราบ ครับ

Comment

ว่าแต่มันจะมาจริงไหมครับ แล้ว คะแนน จะ***งจาก 9800GTX มากไหม เพราะผม เพิ่งขาย8800 GTS G80 ไปเลยกำลังตัดสินใจอยู่ครับ ว่าจะรอหรือจะซื้อเลยดี

Comment

ของจริงมาแน่ครับ

แต่ไม่ใช่แบบในรูปแน่นอน เคยมีคนเอามาลงแล้วครับ แบบในรูป

ส่วนอยากได้เลยไหม ก็แล้วแต่ท่านครับ แต่ถ้าซื้อวันนี้แล้วโดน 9900 เกทับ เหมือน 7800 โดน 7900 เกทับ
                  จะมาเสียใจภายหลังนะครับ

แต่ไม่มีกำหนดการที่แน่นอนของ 9900 เพราะเช่นนั้น ซื้อไปก็น่าจะสบายใจไปอย่างน้อย 3 เดือนแหละครับ !
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เท่าที่ดูจากกล่องรู้สึกจะ 6gb ddr1 ทำไปได้

Comment

555

Comment

ถ้ามี หัวต่อไฟคงมีไม่น้อยกว่า 4 ช่องนะ

Comment

Working...
                        X